Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kono kono.......

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jestina, Jan 7, 2012.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    [​IMG]wenzetu waghana wanakula hii kitu,hapo sokoni wanauzwa....buku tano za kitanzania mmoja lol
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa wadudu wana vitamin sana
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni full protini mkuu
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    he kumbe na watanzania mpo mnaokula?lol nilijua waghana na wachina pekee ...lol
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Kila siku asubuhi Magufuli anapiga Bakuli MOJA LA SUPU ya hawa jamaa..........ndio maana anateleza tu maneno...........sina uhakika sana lakini nadhani na Nape Yumo...................
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi ninakula wale wa baharini, lakini hakuna tofauti na hawa. Very delicious!!
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    wewe hauli kwa sababu umeikuta jamii inayokuzunguka hawali. Ungekuwa umezaliwa China labda na wewe ungekuwa mlaji mzuri sana.
     
  8. N

    Ndole JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo mboga nzuri sana. Supu yake usipime..tet teeeee
     
  9. K

    Konya JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inaonekana na wewe unakulaga hawa wadudu...
     
  10. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Full mafuta mishkaki yake tunauza sana maeneo ya rozana,sheli watu waisifu sana mishkaki hii.
     
  11. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Konokono kwa chai, we acha tu! Tena kule kwetu tunaita kova!
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Wewe umeshawahi kuwala? Ni watamu eeeee???
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    lol itabidi niwatafute niwaonje na mie,mnaokula mnapikaje...? hamuogopi?lol
     
  14. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    aisee hii kitu ni nzuri sana kwa afya na hasa kwa wale wenye 'mtindio wa nguvu za kiume' inarudisha na kuboresha urijali! kule kwetu wazee hata wa miaka 85 ni balaa usipime,marehemu babu yangu ameacha baadhi watoto wake (baba wadogo na mashangazi) ambao wananiamkia shikamoo!
     
Loading...