Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"kongwa beef" nyama bora toka tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SYENDEKE, Mar 11, 2012.

  1. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [h=6]"KONGWA BEEF" ni nyama yenye hadhi ya ki-mataifa inayozalishwa na shirika la umma lililo chini ya wizara ya maendeleo ya mifugo na uvuvi

    1. Ni nyama inayoandaliwa na kampuni ya ranchi za taifa (NARCO)
    2. imeandaliwa na wataalam waliobobea na kwa technolojia rafiki wa kwa afya yako
    3. Ni nyama tamu yenye ulaini wa kuvutia na ina mtawanyo mzuri wa mafuta
    ... 4. Ni nyama "organic" yenye utamu asili na yenye ladha maridhawa
    5. "kongwa beef" ina virutubisho vya protini na madini Muhimu kwa afya yako
    6. Inafaa kwa mapishi yoyote na inaiva kwa muda mfupi
    ''GUNDUA NGUVU YA KONGWA BEEF KWENYE MLO WAKO''

    kwa wale wa Dar-es-salaam duka liko Nkrumah street clock tower tunapokea oda mbalimbali kama harusi, sendoff, res truant, hotel, nyumbani, ofisini, supermarket Nk tunakufikishia huduma pale ulipo huna haja ya kutembelea toa oda, aina ya nyama unayo taka unafikishiwa pale ulipo bila matatizo.tunasambaza nyama kwa mlaji mkubwa na mdogo, nchini na hata nje ya nchi
    INBOX ME tumia namba hii utapata huduma 0714803729

    "WOTE MNAKARIBISHWA"[/h]
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    bei mkuu steak na tigoni
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huwa napenda sana kutumia bidhaa za nchi yangu bse najua chain impact yake in one way or the other ata ndugu zangu watanufaika
    Ngoja niwaambie wadau waisake uko bongo!
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka haujaelezea vizuri hiyo bidhaa, wazalendo wapo tunaihitaji sana tu. Tufafanulie tafadhali, mnazalisha nyama za aina ngapi,na bei zake, ilivyofungwa, uhifadhi wake mteja anaponunua, mahali zinapopatikana hasa kwetu mikoani, na picha kadhaa hapa. Tunashukuru Mkuu. btw, nitakutafuta nikiwa karibu na huko, napenda kuja kujifunza mambo kadhaa. Asante.
     
  5. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bei mkuu?
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Tatizo la mashirika ya umma bana,siku zote kabucha ni kamoja hapo hapo Nkrumah ,kwanini msijitanue wekeni duka/bucha hata pale Mwenge au Mlimani city,huko Nkrumah toka naingia vidudu ni huko huko tu ,hamuoni mko kushoto kibiashara,fungueni angalau outlet mbili sehemu tofauti hapa jijini,pia weka bei kwa kilo au aina ya nyama,kama vile kilo moja nyama ya kusaga ni tsh ....,jembe tsh ....maini n.k
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kongwa bifu kazeni buti kwenye marketing. Inashangaza sana kuona bidhaa ya ukweli kabisa eti inauziwa kwenye kiduka hukooo Nkrumah. Kufika pale tabu tupu. Fanya kitu kimoja tu: kama kweli mna uwezo wa kusupply 6 times ya hapa mlipo, JUST PM me. I've got really good alternative strategies to send Tanzanian beef up high
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mnaweza pia mkapanua wigo wenu kwenye sehemu za utalii....beef inatumika sana maeneo hayo.....
    kukushauri.....sehemu kama Arusha utapata soko mpaka utajuta kupafahamu.....
     
  9. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bila shaka mkubwa kuna kongwa beef steak hiyo ni steak tupu shs 7500/= per kg
     
  10. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tuko tunakuja arusha soon coz tuna lunch yetu ya west kilimanjaro
     
  11. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we have enough resource to facilitate the market demand kuna mambo tunamalizia
     
  12. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna outlet inakuja ya mwenge, tegeta we are so fast
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    t-bone na oxtail bei gani per kg?
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kongwa inabidi mjikite kibiashara zaidi muache kulala...maana kunawakati tulikua tunatoka safari tukaweka oda ya ng'ombe mzima ili tuipite jumapili mkajiumauma kumbe jumapili hamfanyibiashara mkaishia kutuambia mchinjaji hayupo kutuzuga kwani ranch nzima inamchinjaji mmoja tu ?.
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hayo maswali utayajibu mkuu, au ndy tulivyozoea watendaji wa umma huduma kwa wateja sifuri?
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Asavali bana tumechoka nyama za kuwekewea mikia na masikio kutoka kwenye bucha za Wagogo
     
  17. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkia 4500/= t-bone 2000
     
  18. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ondoa hofu any time kwa sasa utapata tumejipanga vyakutosha
     
  19. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    any problems mkuu wangu tuwasiliane tuko pamoja hakuna matata
     
  20. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole karibu on new world
     
Loading...