Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongosho!!!?

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Jul 31, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wajumbe naomba kujua sehemu ya mwili inapopatikana kongosho na kazi yake mwilini!!
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kongosho ndio nini eti?
     
  3. R

    Ruth Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kongosho ni Pancreas kwa kiingereza, nadhani ndiyo inatengeneza/ inaregulate Insulin Mwilini.
    I stand to be corrected!
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yes, kongosho ni pancrease. Ni tezi ambalo mbali na kutoa vemeng'enyo vya chakula (digestive enzymes), pia huwa inatoa chachu ya Insulin ambayo kazi yake ni kusaidia kusambaza sukari sehemu mbali mbali za mwili kutoka kwenye damu.

    Inapatikana tumboni imejishikilia karibu na pale ambapo utumbo mdogo unaanzia yaani duodenum.
     
Loading...