Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by quimby_joey, Feb 3, 2011.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwanini kusiwe na kongamano la pamoja la watu wote ambao wamemaliza vyuo vikuu na vyuo vingine mbalimbali na hawajafanikiwa kupata kazi/ajira yoyote ile ili waweze kujuana na kupeana changamoto mbalimbali na jinsi ya kuzikabili, ikiwa ni pamoja na kuishinikiza serikali itoe mianya ya ajira kwa hao watu.
     
Loading...