Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la wana JF

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkomatembo, Jan 9, 2012.

  1. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Jamani namuomba mkuu "Invisible" awatangazie wana JF popote pale walipo tukutane japo mara moja na kuweka historia. Ila itabidi katika mkutano huo kuwe hakuna pombe wala kitimoto! ili kila mmoja wetu ahudhurie , yaani kama kuna kina mimi na FaizaFoxy, wasabato , wayahudi ili muradi kutoa fursa kila mtu aweo.

    Aidha Nategemea kuwa zile Avatar zitafanyakazi siku hiyo yaani kuwa kila mmoja sura yake itaonekana kama ilivo kwenye avator yake.

    Ningependa sana kwanza kuonana na Dada FAizaFoxy maana najua watu wengi watakuwa wanamtafuta kwa hamu na kisura "Mwali" na Smile hawa nataka kujua wameolewa?.

    Wengine ambao ningependa pia kuwaona katika sura zao za kwenye Avatar, nao ni :
    Gozo, Majonzi, Juma kidogo, Matumbo, Washasha, Nitonye (Mh huyu sura yake jamani) Ritz, Rejeo (ha ha ha ) inaonesha huyu mbishi sana !
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ogopa hao celebrities.!
    Watakuacha Manzese darajani!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama ni udaku litaishia kuwa udaku...
     
  4. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Sura zao zinaonesha ni za upole ! haswa Mwali
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    utaniona mkuu ninaweza kupiga corolite kidogo au nitapaka mafuta ya nazi
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Itakuwa wapi hapo?lini?na ni mda gani?
     
  7. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ,

    Tumsubiri Invisible aseme ,
     
  8. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ,

    Teh teh eh !
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Samahani, mimi nitakuwa busy kiasi, kusukuma jurudumu la maendeleo
    [​IMG]
     
  10. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Invisible ukishajibu naomba mie niwe moderator wa utakaloliamua......tehe teheh hee....:lol:
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe nia yako nikukutana na Faiza Foxy sio wana Jf wote, mmp na ukutanane nae huko huko
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku hiyo nitamvisha pete ya uchumba Malaria Sugu!
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wengne avatar zetu hatuwezi kuja nazo mkuu
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama unamfahamu huyu Tambwe Hizza ndie MS:lol:
     
  15. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mdada namtamani kwelikweli, naomba lifanyike mapema ili nikutane nae fesi to fesi.
     
Loading...