Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la vijana-dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dik, Apr 13, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Heshima kwenu Ndg wana jf!napenda kuwajulisha vijana wote waliopo dodoma kwamba kutakuwa na kongamano la vijana litakalofanyikia chuo cha mipango kilichopo eneo la miyuji jumapili 15/4/2012 saa 7 mchana.litahuhusu CHANGAMOTO YA AJIRA KWA VIJANA!
    Litahudhuriwa na kuchangiwa na wabunge J.Nassari,E.Wenje,D.Silinde,D.Kafulila,H.Kigwangala,E.Maige na wengineo!jongeeni wote pale ili kupeana michango na shauri mbalimbali mjadala utafunguliwa n mh E.Maige.MODE NAOMBA UIACHE HEWANI ILI WENGI WAWEZE KUPATA TAARIFA
    Source;mimi mwnywe nitakuwepo kwa ajili hiyo
     
  2. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lini, saa ngapi,
    muda gani (days), atafungua nani ,atafunga nani.
     
  3. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Siku gani?,saa ngapi?Mwezeshaji Mkuu nani?tuhabarishe vema mkuu.
     
Loading...