Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la miaka 48 ya muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chemba, Apr 26, 2012.

  1. c

    chemba Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    linafanyika mbeya mjini katika ukumbi mtenda sunset hall-mbeya mjini.sasa ni muda wa dk. lwaitama kuunguruma,anachochea fikra
     
  2. c

    chemba Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watoa mada wengine ni dk.mwaihojo,kafulila n.k
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Tunahitaji kongamano la ukombozi siyo hilo.
     
  4. c

    chemba Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dr lwaitama kasema chanzo cha neno Mapinduzi ni kule Arusha kwenye azimio,na maana yake ni kuchoka na kunyonywa na wakoloni.Swali je leo unyonywaji wa wananchi umetoweka au bado upo?Je,malengo ya kuanzishwa neno mapinduzi limetimia kwa kiwango gani?wana jf naomba maoni yenu.
     
  5. c

    chemba Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hili nila ukombozi maana mada zinazojadiliwa hapa ni babu kubwa,watoa mada wameenda shule mtu kama KAFULILA hawezi kutoa pumba,DR RWAITAMA EXAVEL na DR MKUMBO hawezi kutoa mada mbovu.
     
  6. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Jukwaa la leo mi napotezea tu. Litakapoitwa KONGAMANO LA KUIKOMBOA NCHI afu watoa mada wawe MAKAMANDA (kama Lissu, Mdee, Dr. Slaa...) niiteni! Kwa herini wadau.
     
  7. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hilo ni kongamano la utengano si mshasikia wenzetu znz hautakii
     
  8. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Wana-JF, kwenye kongamano la leo imedhilika wazi jinsi ccm ilivyo vinunua vyama mamluki kumsimamisha Prince Mwaihojo ili kugawanya kura za upinzani jimbo la Mbeya mjini. Akiwa mtoa mada Mwaihojo, kiaina ameshutumu CHADEMA kwamba eti anatukana badala yasera. Hata hivyo mwenyekiti wa mamruki hao ametuchafulia hali ya hewa kwa kutoa madai kuwa CHADEMA imetisha maandamano ya nchi nzima kuvirazimisha viwaziri dokozi kujiuzuru, lakini lengo ni kuharibu mchakato wa katiba mpya. Maoni hayo yalichafua hali ya hewa ya ukumbi wa Mtenda, hata hivyo busara zaDr. Kitila Mkumbo zilifanikiwa kwatuliza wanambeya waliomkomalia mamluki wa ccm.
     
  9. m

    mzaire JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote hao ni Dr. Uchwara wasiokuwa na la kuongea, hawana lolote la kuuwaeleza Wazenji, ikiwa wana KONGAMANO la muungano na waende huko Zenji waone kama hawatawatoa mbio na pumba zao.
    Badala ya kuongea mambo ya msingi wanatuletea pumba zisizokuwa na maana, hebu kama mna la maana kuhusu muungano nendeni Zanzibar mkawaeleze.
     
Loading...