Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la Kupinga Death Penalt in Tanzania Ubungo plaza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by udsmhumanrights, Oct 7, 2011.

  1. u

    udsmhumanrights Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LHRC Inawakaribisha wote j3 ya tarehe 10 octebr pale ubungo plaza
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    tutafika inshalah
     
  3. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...ndo mana tunaendelea kuwa maskini. Wenzentu china ukipatikana na kesi ya rushwa unanyongwa. Leo hii tanzania mnapinga adhabu ya kifo.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Haya makongamano wakati wananchi wa tanzania wako katika wkt mgumu kimaisha yanaandaliwa na system (UWT) ili kuondoa macho ya media na mawazo ya wananchi kwenye reality na kuwasahaulisha machungu wanayo yapata. Tazama machungu haya: nchi iko gizani(Ngeleja), elimu duni(sekondari za kata), mishahara duni, mafuta bei juu, mafuta yanachakachuliwa, hali ngumu ya usafiri na gharama kubwa ya maisha kwa wakazi wa mijini, madeni makubwa kwa serikali kutokana na wachache kujichotea fedha za umma(EPA, DOWANS, Alex stewart), watanzania wenye sifa kushindwa kusaidiwa ili wasome vyuo vikuu, serikali kushidwa kutoa huduma kwa jamii, bunge lisilokuwa na maamuzi lililojaa usharobaro, rushwa iliyokithiri. Sasa watanzania kunahaja ya kuwa na midahalo ya mambo ya kufikirika na kuacha nchi ikichuliwa na *****. Hizi taasis zenye sauti kwa hakika zinatumiwa na system kutusahaulisha haya machungu kwani ni Tanzania tu ambapo raia anatandikwa na bakora zote hizi na kuvumilia. Nashauri taasis hizi zipange ratiba ya open debate juu ya hizi burning issues na tusimamishe midahalo yoyote ambayo itachangia ku-divert community attention mpaka kieleweke
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo sio adhabu ya Kifo!
    Tatizo ni utawala mbovu, ndio cha kujadili kipindi hiki.
     
Loading...