Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KONGAMANO LA KATIBA UDSM: Richard Kasesera alitumwa na Kikwete,Lowasa na Rostam!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Pasco_jr_ngumi, Jan 16, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Mlimsikia hoja za huyu 'kambwa mnuka Ufisadi'? Rafiki yangu wa karibu aliniambia alitumwa na mafisadi kuharibu hoja za wasomi. Mnasemaje?

    Pia mi niliridhika sana na point za Lwaitama, Dogo aliyesema 80% ya nchi zenye katiba mpya dam ilimwagka, plus Shivji and Ulimwengu!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani, wengine hata hawajatumwa! ni hulka zao tu!
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasesera ni mpumbavu tu wala hajatumwa!! Ila anajua kujipendekeza sana ili aonekane!! Namjua sana tangu akiwa kibo breweries na mashauzi yake, akajipendekekeza kwa Kikwete hata wana basketball wakamchagua kuwa mwenyekiti kwa kuogopa kuwa ametumwa na kikwete kugombea kumbe hakuna chochote, badala yake kikwete akajitoa kuwa patron wa Basketball na hakumsaidia kwa lolote katika uenyekiti wake!!! Kasesera hana kitu jamani wala tusimjadili hapa!!! tunaemjua hana lolote huyo
     
  4. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhani kama alitumwa, hulka zake tu............na maybe alikuwa nae anatoa mawazo yake............sio vema kushabikia umwagaji damu, vita sio kitu kizuri kama watu wanavyotajataja............Napata tabu kuelewa pale mtu anapohubiri ujumbe wa machafuko na watau wakashangilia. Istoshe kwenye hili swala la katiba lazima tujiandae kusikia mengi nya kufurahisaha na mengine ya kukera, la muhimu ni kuvumiliana.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya haiko chini ya Lowasa, Rostam wala Kikwete, sijajua mantiki ya kuwataja hawa watu.

    Unazungumzia katiba ya watu milioni 40! kumbuka

    1. Kuna wale ambao kweli kabisa hawajui katiba na hawaoni umuhimu wake, kama alivyosema Gad hapo juu, yaani hawako chapter moja na wewe! hawa watu wanahitaji kujibiwa kwa hoja
    2. wako wanaoujua ukweli na wanafanya makusidi kulinda maslahi yao

    kwa hali ya sasa kumtofautisha wa kwanza na wa pili ni ngumu, tukiwajua hawa wa pili unaweza hata kuwaua-rukhsa, ila utawajuaje?? is another big task

    Tukiweza kujifunza kujenga hoja, tutawashinda, ukijifunza matusi hutaweza, maana unaweza ukakutana na maskini wa kutupwa still hataki katiba mpya na hana mpango nayo

    sijui uliwaelewaje Shivji na Ulimwengu, ni waongeaji wazuri ila ukichukua idea zao practically unaweza ukaipata katiba baada ya miaka 2000! please use your head as well no matter who said.! tunawajua vizuri sana hawa watu wawili na tunajua upande gani waliopo!!!!! ni ngumu kuambiwa na kukubali sasa, let me reserve for now

    In short we need new katiba na majina ya akina Lowasa, Rostam kamwe yasiingizwe they are nothing, issue za ufisadi hata wewe ni kipeleleza sana unaweza ukawa ni fisadi mzuri tu, nchi hii wengi wanajifanya clean ukifuatilia ni afadhali akina Lowasa na Rostam, na kama kweli hao jamaa wanapinga katiba mpya kwa sababu ya ufisadi wao, basi BELIEVE ME they are no only ones!
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja ya haja ya kutaka Katiba mpya isichanganywe na ufisadi, udini wala ukereketwa!
     
  7. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ingawa simjui vema kasesera lakini hakuna alilolifanya kwenye basketball family. hakuiendeleza. uchaguzi wake ulitawaliwa na rushwa ndio akamshinda msofe. ni opportunist kama walivyo wanasiasa wengi wanapoanza. ukizingatia na vijisenti vimemtembelea basi balaa.
     
  8. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna picha ya richard kasesera weka hapa mimi simufahamu
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyo richard kisesera ni nani?, msaada tafadhari
     
  10. Speed

    Speed Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!!! Najaribu kufikiri uwepo wa kasesera pale kwenye kongamano, naamini hakutumwa na mtu yeyote ila ni victim of his own fate. Ofcourse ana haki ya kuchangia ila sidhani kama alikuwa na nia thabiti ya kuchangia mada. Alizungumza ili awe recognized (kwa lugha nyepesi kutafuta umaarufu) na sio kwa mantiki ya kuchangia mjadala ule wa katiba. Tatizo hakujipanga.
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Umenisemea mawazo yangu..thanks
     
  12. K

    Kwiifoenda Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini haishangazi, siyo mara ya kwanza kumwona kwenye mijadala ya wazi na kila alipopewa mic aliharibu! Nafikiri ndiyo kwanza anajifunza kuwasilisha hoja ambazo nafikiri hana!
     
Loading...