Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la katiba mpyandani ya ubungo plaza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, Jul 20, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa wanasiasa,wanaharakati na wadau mbalimbali wa secta zote hapa tanzania na kwingineko,mnakaribishwa katika kongamano la kujadili mwenendo wa kupatikana kwa katiba mpya ya jamuhuri ya muungano wa tanzania,
    ukumbi ni ndani ya ubungo plaza,
    siku ni tar.30/07/2011
    mda ni kuanzia saa nne asubuhi.
    Njoo tuseme,njoo tuitetee tanzania yetu.imeandaliwa na wanaharakati na watetezi wa haki za binadamu chuo kikuu cha dar es salaam kwa ushirikiano na umoja wa wanasheria tanzania
    .
     
  2. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja
     
Loading...