Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la jukwaa la katiba-live

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by under_score, Sep 1, 2012.

  1. under_score

    under_score Senior Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu, napenda kuwajuza tu ya kwamba kuna kongamano la kikatiba linaendelea kurushwa LIVE hivi sasa katika kituo cha televisheni cha ITV.

    Asanteni.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Deus analonga.
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante
     
  4. T

    Taso JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Waandaaji hawatuambii professional qualifications za wazungumzaji wao, unashtukia tu mtu kaamka anasema anawakilisha maoni ya Wazanzibar kuhusu Muungano! Una qualifications gani wewe za kusimama mbele yetu kuongelea Katiba? Mwenyekiti wa Jukwaa la Katiba nae anasema, kuhusu Muungano, nia yao ni kuuboresha sio kuuvunja, unajuaje watu hawataki kuuvunja? Achia yafanyike majadiliano huru!
     
  5. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa blue pearl hotelini nafasi ni nyingi, walio karibu na ubungo njooni, hapa wanagawa kitabu cha katiba ya zamani, kitabu cha sheria ya mabadiliko ya katiba
     
Loading...