Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la CHASO-Chadema Student Organisation lafana

Discussion in 'Jamii Photos' started by TGS D, Jan 23, 2011.

  1. TGS D

    TGS D Senior Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kongamamo lililoandaliwa na CHASO lililofanyika jumamosi 22/01/2011 lilifana na hizi ni baadhi ya picha nilizofanikiwa kupiga.


    Enjoy yourself.

    Photo-0176.jpg Photo-0176.jpg

    Photo-0175.jpg


    Wadau wakiwa viwanja vya shule ya Msingi Makuburi kabla ya Kongamamo kuanza.

    Photo-0177.jpg
    Ndg.Vincent Kimaro nakifungua kongamano

    Photo-0179.jpg

    Peoplesssss powerrrr!!!!

    Photo-0178.jpg
    Photo-0180.jpg
    Watu wakijumuika huku wameshikana mikono wakiimba Solidarity forever...solidarity forever

    Photo-0182.jpg
    Photo-0184.jpg
    Mh.Zitto Kabwe jukwaani

    Photo-0186.jpg
    Mh.Joseph Mbilinyi aka Sugu akisalimia wananchi jukwaani.
    Photo-0190.jpg
    Mh.Sugu akianzisha Sala ya Taifa ambayo ni wimbo wa Taifa baada ya kuombwa na wananchi
    Photo-0192.jpg
    Mh.Regia Mtema akisalimia wananchi
    Photo-0193.jpg
    Photo-0194.jpg Photo-0195.jpg

    Photo-0201.jpg

    Mh.Mnyika akissitiza mada ya katiba jukwaani
    Photo-0202.jpg
    Ndg.Renatus Mkinga nae alikuwepo
    Photo-0205.jpg Photo-0204.jpg Photo-0206.jpg

    Photo-0208.jpg

    Photo-0207.jpg
    Start TV nao hawakubaki nyuma...

    Photo-0212.jpg
    Sauti ya Simba au Simba mzee mh.Silinde kutoka Mbozi akisalimia wananchi

    Photo-0215.jpg
    Mh.Marando akihutubia wananchi na kufafanua masuala kuhusu katiba

    Photo-0219.jpg
    Ndg.Mkinga akisalimiana na wananchi
     

    Attached Files:

  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa kazi nzuri ubarikiwe
     
Loading...