Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la CHADEMA Vyuo Vikuu Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Apr 10, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu.Habari za Jumapili.

    Leo tena tunaendelea na harakati zetu za kujipenyeza na kuwekeza kwa Vijana wa Vyuo Vikuu.Vijana wa CHADEMA Dodoma wameandaa Kongamano kubwa la Wanafunzi wa Vyuo Vikuu vya Dodoma mabalo linaendelea hivi sasa katika Ukumbi wa African Dream Area D. Mada Kuu katika Kongamano hili ni Vijana Wasomi na Mustakabali wa Taifa.

    Watoa mada ni Wabunge wa CHADEMA wakiongozwa na Kamanda Freeman Mbowe-Kiongozi wa Upinzani Bungeni(KUB).

    Ukumbi umeshajaa na hivi sasa tupo tunasikiliza the Best Speech ya Martin Luther King tukiwa tunamsubiri Mgeni rasmi afungue mkutano.

    Picha za Matukio mtazipata tukiwa tunaendelea.

    [​IMG]
    [​IMG]

    Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke.

    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira.
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwalikeni pia mkuu wa mkoa wa Dodoma (hata sijui anaitwa nani) aliyepiga marufuku harakati za kisiasa za vyama vya upinzani UDOM
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa Kamanda Mbowe ameshaingia na sasa utambulisho wa Wabunge unaendelea
     
  4. mujungu

    mujungu Senior Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo sawa , lazima kieleweke. Wakizomea wabunge wao, wanaona sawa, wakizomea wanafunzi ni utovu wa nidhamu!!!!! Safari hii walete darasa lingine, lakini hatudanganyiki.
     
  5. L

    Libaba Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akhsante dada Regia na safu nzima kwa harakati zenu tuko pamoja.Kama hutojali tujuze safu nzima ya wabunge wa CHADEMA waliopo kwenye mkutano huo.Thanks
     
  6. n

    ngwini JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msizime moto mpaka kuelekea uchaguzi maana bwana mkubwa anasema vyama vingine ni vya wanaharakati wakati ndo vimewafanya hawalali huko Dodoma.
     
  7. n

    ngwini JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe sasa unataka kuleta majungu,na wale ambao hawapo na wana udhuru unataka kusema wamekimbia au wana2miwa na CCM?
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    habari nzuri dada Regia, wasiwasi wangu wasije kusema mkutano hata huo wa ndani hauna kibali wakaja kupiga mabomu - Naunga mkono 100% wazo hili la kuwekeza kwa vijana ili waweze kujua hatma ya taifa lao na wawe tayari kulitetea, hakuna kuchelewa wakati ni huu.

    Hebu tujuze safu ya wabunge (wapiganaji) waliomo ndani ya nyumba?
     
  9. r

    rassadata Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tuko pamoja Mh. Mbunge
     
  10. r

    rassadata Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Endelea kutujuza yanayoendelea hapo dodoma
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tupe hizo data maana, sasa mambo yamekucha na TV zimekufa.:drum:
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0

    Hivi sasa Kamanda Mbowe ndio anafungua mkutano.

    Wabunge walioko ni
    1.Mbowe
    2.Mnyika
    3.Lema
    4.Wenje
    5.Msigwa
    6.Silinde
    7.Prof Kahigi
    8.Joseph Selasini
    9.Esta
    10.Naomi
    11.Chiku
    12.Raya
    13.Sabreena
    14.Kiwanga
    15.Kiwelu
    16.Christowaja
    17.Christina
    18.Pauline
    19Mrusha sredi
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Msisitizo uwekwe kwa vijana waliohudhuria wajitahidi kuwazindua na kuwaelimisha wenzao ambao hawakuhudhuria juu ya umuhimu na nafasi yao ktk ukombozi wa mtanzania...bravo UDOM...kura za hapo tu zinatosha kuwatia kiwewe mafisadi
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Where iz Zitto, udhuru gani zis taimu?
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mbowe anasema kinachoendelea Dodoama sasa ni mipango ya MUNGU.Anasema wakati Kamati Kuu ya CCM inavunjika CHADEMA inafanya Kongamano na Wasomi.Amesema kuwa pamoja na CCM kujivua gamba lakini ni kazi bure kwani CCM wana Kansa na tayari iko ndani ya damu na akasema hii ni fursa kwa CHADEMA.
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Asante dada Regia endelea kutujuvya, huna haja ya kututajia wabunge wote wa CDM zaidi ya mgeni rasmi na wale utakaotaka wewe.
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Yuko anaokoa jahazi kuleeeee lisizame, maana M/Kiti wa CCM jana kasema CC haimsaidii nasisi tukijuvua gamba sijui tutaanza na nani guess.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    thanks Regia.. keep updating us please!
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wera wera weraaaaaa.....lete mambo dada RM! Hakika mwaka huu ccm watajinyonga kwa presure....yaani hawana pakutokea kabisaaa.
    Zanzinbar kuna moto wa muungano na katiba,Tanganyika kuna moto wa katiba na mswaada wake. Dodoma kuna timbwili la CC ya ccm na huku CDM wakifungua matawi vyuoni!....ama kweli ccm sasa bye bye....acha niitemee mate ccm twuuuuh....
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    not really neccessary...twende kazi
     
Loading...