Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la CHADEMA DUCE.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Jun 25, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanavyuo wa elimu ya juu dar,wana kongamano lililoandaliwa na wanachadema CHASO tawi la DUCE.Litaanza saa nne asbuhi.viongozi wa chadema makao makuu watakuwepo,pamoja na Dr. A.LWAITAMA.litafanyika kwenye ukumbi wa TCC Sigara,Chang,hombe.karibu na national stadium.karibuni.
     
  2. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana ndiyo tunajiandaa muda huu kuja huko,mapambano muda wote kila siku,nguvu ya uma hakuwahi kushindwa,FREEDOM IS COMING,VIVA CHADEMA.
     
  3. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Twaja!
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haya Walimu kazi kwenu kupigania haki zenu ni wajibu wenu, kabla hamjapangiwa shule za uswazi ambazo hazina hata madawati.
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni TV gani za kibongo zinarusha LIVE!, wengine tuko mbali.
     
  6. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cku hizi tv hazioneshi habari za chadema,seuze live coverage? Labda magazeti.
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Good news
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hiyo, vijana ungeni nguvu tupate uhuru wa kweli, nchi hii imetekwa na wezi.
     
Loading...