Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano kuuubwaa mjini TANGA LEO tar 3/4

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivia, Apr 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya leo tena kutakuwa na kongamano la kitaifa mjini tanga viwanja vya TANGAMANO KUANZIA SAA MBILI ASUBUHI HADI SAA SITA. Mada athari za mfumo kiristo TZ, HARAKATI ZA UHURU TZ, katiba mpya nk. Masheikh wote maarufu watakuwepo, PIA LITARUSHWA LIVE KUPITIA RADIO IMAAN ambayo inasikika nchi nzima. Nyote mwakaribishwa tuwe pamoja kupambana na mfumo huu wa kibaguzi tz hadi tuutokomeze.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wapuuzi nyie. seems hamna kazi za kufanya. badala ya kujiendeleza mnang'ang'ania mifumo iwabebe, hup ni upumbafu!
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pia muwasalimie pale Kisosora, majani mapana, barabara tisa na muwaambie wapunguze ngono kwani ukimwi utatumaliza
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Du, saa mbili asubuhi uwanjani!?. Umenikumbusha mbali enzi za sinema za dezo hapo Tangamano ili ilikuwa ni jioni, siku hizi kumbe mikusanyiko tangu asubuhi!.
    Kongamano jema!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    mnapigano dhd ya mifumo ipi?wapelekeni waumini wenu darasani kwanza..dini inachambua habari za ufalme(utawala wangu si wa dunia hii bali...) mambo ya dunia ni elimu dunia (watu wangu wanakufa kwa kukosa maharifa...)
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sense of thinking deficits.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135


    Vipi mada ya ilimu akhera kufundishwa mashuleni itatolewa na shehe gani?
     
  8. N

    NIMIMI Senior Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtakalia hayo hadi kifo chenu nchi hii haiundwi na wananchi wa Dini Moja kuna Dini na madhehebu Mengi na kila mwananchi yu huru kuabudu apendako Kuna mambo ya mcngi yanayoikabili nchi kama KATIBA, HALI DUNI NA UGUMU WA MAISHA KWA WATANZANIA Ndivyo v2 vya mcngi kwa wakati huu. Maana hamkawii mara kumpinga m2 mweupe kumvamia Gadaf mara hooo huuu 2fikirie kizazi kilichopo na kijacho wataishi vp ikiwa wachache hawajui kuna maisha magumu nchi hii?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hawa ndugu zangu hawa wana mawazo ya ajabu sana....yaani mambo wanayojadili hayana tija hata kidogo.....
     
  10. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Nadhani viongozi wao wanatafuta jinsi ya kuficha udhaifu wao, wanatafuta mtu wa kumsingizia wao kutokuwa na maendeleo.
     
  11. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu waislaim, naona kama munapoteza tu muda wenu kwani hicho kitu munacho kijadili hakina tija kwa ujenzi wa nchi hata kwenu. Msisitizo wa elimu ni muhumu sana kwa future yenu. Nina hakika mwisho wa siku mutakuja jua kumbe adui wa muislam ni muislam mwenyewe, Poleni sana
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kongamano jema, lakn mtoe mada ni jinsi gani mtawaendeleza vijana wa kiislamu kielimu na pia itolewe mada ya kuboresha Chuo Kikuu cha Kiislamu kilichopo Morogoro ili kiweze saidia vijana wa kiislamu.
     
  13. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani hamna haja ya kutukana na kuonyesha dharau, waacheni. Ni wazi grievances za jamii ya kiislamu ni tofauti na wakristo. Munasisitiza mara kwa mara kuwa hawakusoma n.k Unategemea watakuwa na mahitaji sawa na nyie "mliosoma" ? Mbona nyinyi maandamano yenu hakuna anayewadharau ? Waislamu hawahitaji kufundishwa nanyi mahitaji yao!
     
  14. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yangu macho..
     
  15. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duhhh kumbe mko wengi, hiyo mifumo unayoiuliza ni pamoja na mifumo yote iliyojengeka na kuaminika kuwa hao wanaopiga vita mfumo kristo nchini hawajaenda shule, na kuwa wanataka wapendelewe tu. Ndugu zangu tubadilike, badala ya kuwalaumu na kuwadharau hebu tuyaangalie madai yao na tuyafanyie uchunguzi je yana ukweli kiasi gani?? Hivi kweli inaingia akilini mtu kudai kuwa waislamu waliopo leo hii hawajaenda shule????? Nafikiri atabisha tu mtu ambaye anapenda kubisha. Tuyafanyie uchunguzi hayo madai yao yafanyiwe kazi.
     
  16. M

    Mzalendoo Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu kwa nin mambo ya dini humu,kujadl mfumo kristo? Hv tz kuna mfumo wa kidin! Harakat za uhuru what for? Mod tafadhal ondoa hii kero wasiendelee kuchochea udin humu.
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Aaah Usweeeeeeeee sijawahi ona Mpuuuuuuuuuzi humu Jf kama wewe ndio maana hata mtindio wako wa ubongo katika kupokea taarifa una matatizo. kama umeona mwaliko haukuhusu kwanini unajishaua na kuuitikia kwa matusi. Ivi ulinyonya maziwa ya mama yako au ya Kopo? maana kama ya kopo au ulikuwa unanyonyeshwa ya ng'ombe basi na akili zako zitakuwa style hiyohiyo. pole sana.
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hakuna anayechochea wanaelimsha jamii na reference zingine za kuelezea mfumo huo mbona zimeandikwa na mapadri wenyewe? sasa ungewalaumu wale mapadre walioandika vitabu kuelezea mfumo kristo. Data zote zipo wala usidhani watu wanaongea kibubusa. haki sawa kwa dini zote lazima upiganiwe.
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hayana tija kwako kwa sababu ni kibaraka wa mfumo kristo. Mawazo yao ya ajabu ni kwa vile wanachokisema ni cha kweli na kitabomoa mfumo wako ulioukumbatia. Mambo wanayojadiri waislam hayawezi kuwa na tija kwako wewe kwani hayakuhusu yanawahusu wenyewe.
     
  20. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo redio si waifunge tu, huu ni upuuzi wa hali ya juu, huwa yanaanza pole pole baada ya muda tutaanza kushikiana mapanga sasa!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...