Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano kuuubwa siku ya jumapili tar 13/2/11-morogoro

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kivia, Feb 11, 2011.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutakuwa na kongamano kubwa la kujadili mustakabali wa siasa za nchi hii toka harakati za kudai uhuru hadi leo. Kongamano litakuwa live kupitia radio IMAAN Kuanzia saa tatu asubuhi. Sikiliza upate kujua mengi.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Linawahusisha watu gani?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Venue....Nataka kuhudhuria live, tanesco wanaweza kukata umeme nikashindwa kufuatilia redioni.
     
  4. s

    smz JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasemaji wakuu kina nani?? Isije ikawa mnatuletea Tambwe Hiza
     
  5. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hawa ni Redio Imani,redio ya Waislamu iliyojaa rongorongo na UDINI wa kubagua dini nyingine hasa Ukristo.

    Sina muda wa KUHUDHURIA wala KUSIKILIZA upuuzi utakaozungumzwa pale. Watu watakaochangia naamini ni MASHEIKH na MAMUFTI ambao upeo wao katika nyanja nyingi ni finyu sana.
     
  6. peck

    peck JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :clap2:
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kWANI BADO TUNADAI UHURU KAMA WA NYERERE AU!!????:coffee:
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni bora ungeenda kusikiliza ili u-prove kama wanabagua wakristo??

    kUlikono kuwa na dhana from very beginning ok..

    Usiogope mijadala (hutafukuzwa kanisani)
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahah kazi kwelikweli,ndio mnandoto za mabadiliko,badilisheni kwanza yaliyo mioyoni mwenu,acheni huu mjadala wa watu wa dini fulani hawana upeo sijui hawa wana upeo mtabaki hivyohivyo sana sana mabadilikom mazuri mtakayoyaleta nchini mwenu ni vita vya kidini mengine si fani ya watz kwa mpango huu:coffee:
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Nikipata bomu lazima liihusu hii redio ya kishenzi nilikuwa naisikiliza sana lakini nadhani wanatumika kama USB (flash disk) any thing wanakubali ka wangese flani hivi ..mbafumbafu sana ...
     
  11. R

    Ryata Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba redio kutoka iringa waige wenzao wanavyofanya kwa kufanya makongamano mfano hapa njombe tuna shule kubwa nanyingine nyingi kwa nini hamhoji nini chanzo cha wanafuni kufeli sio mnauliza watu ambao hawafahamu chanzo
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri tamko lao la kulaani,kudai wanaonewa, JK anahujumiwa na maaskofu,makafiri na wasiofuata dini yao na mawazo yao.
     
  13. stwita

    stwita JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,032
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Uhuru wa nini?
     
Loading...