Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kongamano juu ya katiba mpya kikao cha 2 nchini zanzibar...sauti : 05-march-2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, Mar 6, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,695
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
  2. k

    kibunda JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NAONA WANAJADIRI MAMBO YANAYOHUSU MASLAHI HAYO TU. NDIYO MAANA WANAZUNGUMZIA HATI YA MUUNGANO NA MAHUSIANO YAKE NA KATIBA YETU. HAWAANGALII MAMBO MENGINE YA MSINGI KWA TAIFA LETU.:rain:
     
  3. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila Muwamba Ngoma Huvutia Kwake:wink2:
     
  4. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,695
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hatuwezi kujadili katiba ya muungano wakati muungano wenyewe una makasoro toka mwaka 1964,hebu sikiliza hilo kongamano vizuri wanasheria hao na mmoja wao ni kutoka tanganyika kama utamjua kwa kumsikiliza na kaongea vitu vya ukweli kabisa.

    Ikiwa tanganyika/tanzania kwa jina jengine la usanii munataka tujadili katiba kwanza nafikiri tujadili muungano,wazanzibar wanalalamika kuwa muungano hauna manufaa,watanganyika wanasema kuwa zanzibar ndio inayo faidika jee kivipi ? hebu sikilizeni wanasheria hao tusiropokwe tu...

    Baadae ndio tujadili katiba...
     
  5. D

    Dezidel Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri tujadili hiyo katiba mpya ila tusifanye makosa tukarudisha kasoro zilizopo kwa sasa.Ni muhimu kila upande ukubaliane na katiba mpya kwa kutoa maoni.Bila shaka kupitia katiba mpya tutajenga Tanzania mpya na yenye matumaini.:A S 13:
     
Loading...