Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kongamano BAVICHA VS UVCCM...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Kop, Apr 12, 2011.

  1. The Kop

    The Kop Senior Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    natamani UDASA waandae konganamano kati ya Baraza la Vijana Chadema (BAVICHA) na Umoja wa Vijana CCM (UVCCM). hii itatuwezesha kujua aina ya vijana tulionao, hususan wakipewa uongozi kwa hapo baadaye....! nawasilisha!
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Good idea
     
  3. olele

    olele JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    UVCCM wasivyo na heshima hata kwa viongozi wao akina sumaye na sita mpaka kuwatukana sio wataanza kuwavurumishia matusi wa chadema
     
Loading...