Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondoo wa Quran kusomewa dua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Funge, Aug 31, 2011.

  1. F

    Funge JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katika vichwa vya habari ktk magazeti ya leo kulikuwa na taarifa za kondoo wa quran kule Hai Moshi kufanyiwa dua. Tunaomba walio na taarifa watujuze yaliyotokea huko.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Kondoo ageuka limungu
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
Loading...