Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kondoo na radi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Simeon, Jan 11, 2011.

  1. S

    Simeon Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    je kuna ukweli wowote wa kisayansi kuwa kondoo huwa anapigana na radi?na ukivaa nguo nyekundu utapigwa radi?au ni mapokeo tu?
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Simeon, sidhani kama kuna ukweli wowote wa kisayansi. Labda ni imani tu, hata mimi nimeshasikia saana kuhusu mambo haya lakini hadi leo hii sijathibitisha.

    A verse taken from
    Reality Poem
    By Linton Kwesi Johnson

    dis is di age af reality
    but some a wi a deal wid mitalagy
    dis is di age af science an' teknalagy
    but some a wi check fi antiquity
     
Loading...