Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondoo azaliwa akiwa na miguu sita

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JF2050, Feb 7, 2012.

  1. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,826
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    tumechoka sasa,

    apelekwe akafugwe pamoja na yule mwenye maandishi ya kiharabu ubavuni
     
  3. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    jaman pengine kuna scientific explanation for that, kwa mfano vitu kama mutation huwa vinasababisha viungo vikue katika hali isiyo ya kawaida. kwa mfano kwa ng'ombe wa nyama kama Piedmontese or Norwagiarn Blue, lack of protein in myostatin gene inaweza kusababisha mutation which in turm may cause extreme growth of muscles called double muscles
     
  4. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yeah, yaweza kuwa some form of mutation
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    True that!
     
  6. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sayansi ina majibu ya mambo mengi mfano mapacha, watoto waloungana nk. Inshort to every rule there are exceptions na sayansi ina explanations. Kwetu sie tuishio kwenye pre-scientific era kila abnomality ni raana au muujiza au ujumbe wa Mungu kwetu. Tuwekeze kwenye sayansi tutaacha mishangao na kufungwa kamba na akina the likes of mzee wa upako.
     
Loading...