Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondomu za kike zageuka urembo Kahama, Shinyanga!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 13, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wakati tukiwa bado tunashangaa watu kugeuza neti
    za kujikinga na mbu kugeuzwa nyenzo za kuvulia samaki
    kwa madai kuwa heri mtoto ang'atwe na mbu lakini
    ashibe, huko kahama mkoani shinyanga kimezuka kituko kingine.

    Kwamba wanawake wamebadili matumizi ya kondomu
    za kike na kuwa bidhaa muhimu kwa ajili ya urembo.
    Sina uhakika kama na wao wameamua kwamba heri
    wapate ukimwi lakini wapendeze! Kisa chenywe ni
    kwamba sasa wanawake wamekuwa wanakata zile 'rings' za
    kondomu za kike na kuzivaa kama bangili.

    Mambo ya urembo hayo!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu wanasema zina madhara
    Sasa hao wanaowapa kuzivaa, hawajadhurika???
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    dry chama ndo mpango mzima kitu treni chuma kwa chuma hamna mpira i hate condoms
     
  4. n

    nyabina Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wengi walio kwetu,elimu ya vitu vya msingi na uraia,bado iko chini sana,tunahitaji kuwasaidia watu wetu,hiyo inaonesha kuwa watu wetu walio wengi ufahamu na uelewa si mkubwa,tuwasaidie!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    dahh!!!
    kweli bongo hakitupwi kitu....
    halafu huu ni bonge la ubunifu.............

     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hapo ndo penyewe, yaani nyie wakina mama mko-proned to many risks!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    do not tell me that you also hate diseases!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    acha nicheke kwanza.
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tatizo wananchi hawana hela,wangekuwa nazo wange ishi maisha kama ya adam malima.
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ooooooooooooh! hii kali...
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    tanzania bila ukimwi haiwezekani!
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Bowa wasukuma wamezitumia kwa njia mbadaba ya kuwaongezea kipato na kujiremba. Wamasai kuna kipindi walikuwa wanaazimana kifanyio (condom) yani BT leo unatumia halafu unakifua na kuniazima mimi then nakitumia, nakifua namwazima mwingie. Safi sana
     
  13. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh!
     
  14. d

    dav22 JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ndo hapo nashangaa wanaozivaa wakati wa ngono inakuwaje sasa??
     
  15. d

    dav22 JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he he he he he he yaani hata wakati malima anaongea na waandishi wa habari usoni alikuwa bado ana biaa kadhaa kichwani...
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inawezekana hata hao wanaojua matumizi yake bado hawazitumii kwa jinsi zilivyo cumbersome
     
  17. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Matumizi tofauti na yaliyopangiliwa kwa kifaa, haimanishi kwamba hawajikingi.
    Mbona kuna watu wanatembea nazo na naambiwa hawatumii?
    Acha wavae kama mabangili, ila wakumbuke kujikinga na Ukimwi kwa njia tatu
    1.ACHA ngono
    2.KUwa na mpenzi mwaminifu mmoja.
    3.Tumia kondomu

    Kama za kwanza mbili zinafanya kazi, shida gani tena kulundika mikondomu KAHAMA.
     
  18. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ndyoko tafadhali toa avatar hiyo, inachefua mno
     
  19. K

    Kalimao Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekena hawana elimu ya kuzitumia usiwalaumu na badala yake watoke wana blog kwenda kutoa elimu hii pekee kwa ajili ya wanawake hawa maana huu ni msiba mh!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.....jamani!!
     
Loading...