Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondomu za dume..mh!

Discussion in 'JF Doctor' started by mkonowapaka, Apr 29, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    habarini za leo magreat thinker....

    huwa wanasemaga no research...no right to speak ingawa haijathibitishwa kwamba sample space au data collection iwe na ukubwa saizi gani...

    kupitia yaliyonikuta kwa kutumia aina hii ya dawa ya penzi apo juu nimejikuta nikilazimika kuandika haya....

    nimekua nikiitumia aina hiyo kwa muda mrefu na hadi naandika hapa nimeacha kuitumia dawa hiyo kwa muda si chini ya miezi miwili...kondom ya dume imekua ikinipasukia mara NYINGI SANA.....hali hiyo imeniogopesha,na si mimi tu bali pia na baadhi ya marafiki zangu niliowashirikisha walikiri kutokewa na hali hiyo...

    nimezitumia kwa njia halali na gf wangu kwa kusudio la kujikinga na maradhi na mimba.

    naomba kujua wenzangu hapa kama walishatokewa na hali hiyo...kwa sasa natumia aina nyingine ya kondom na haijanitokea hivyo regardless of the forces..

    nb.huwa situmii kilainisho chochote kwenye kondom,na sipo kuharibu biashara ya mtu just kuexpress yaliyonikuta personally

    nawakilisha.
     
  2. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitarudi.
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajipenda kweli? Hizo sio kondomu ni maputo tu.
    Na wewe punguza speed
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    mmh mi napita tu akurudiki huku
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio kondom, ila ni size ya mtarimbo.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tehe teh teh teh

    inamaana mwenzio ana rungu eeh!!!

    best hembu kuwa mpole kwanza maana duh!!! kama kuna mitarimbo inayochana naniliu hiyo ni balaa
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhh pole ..
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Zingekuwa zinashoneka zile......
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Zinafanya kazi zaidi ya uwezo wake, Punguza Mikiki bana unataka hadi lady apige mayowe ya kuchinjwa!! wengine wezi ndo wanasabaisha hizo zina-bast!!!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    mbavu zangu weeee!!tihitihii
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    dah aiseee kapime, then nenda kwa babu samunge.......
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ulishacheki status ANGAZA mkuu?Tuliza bongo dunia imeharibika.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, yalinikuta pia! Najuta kutumia ndom ya shing mia
     
  14. HansMaja

    HansMaja Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    wewe unafanya mapenzi na girl friend halafu unasema halali! Funga ndoa awe mke wewe
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Go for a rough rider, you will not neglect......avoid cheap things like salama and Dume! It is too expensive to be poor...........!
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika condom za bei rahisi Dume inaongoza kwa kuwa imara labda mwenza ni mkavu sana au kifanyio chako kiko 'rough' hebu ipake mafuta ukishaoga.
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kama ukila TIGO laizma ipasuke.....
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahahah kweli mmepinda. Tumia kondom zenye akili kama mwili wako, ukiivaa huwezi tofautisha mwili na yenyewe. Ukienda pale JD Pharmacy pact yenye 2 ni 15,000/= . Welcome to the WORLD
     
  19. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Change to rough rider, ni imara mpenzi wako atajisikia
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Loh loh loh,wacha hii kitu haramu.
     
Loading...