Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondomu yavunja ndoa. Huu ni wivu au umakini katika ndoa???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PMNBuko, Jan 27, 2011.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna familia moja hapa niishipo ndoa yao imevunjika baada ya mwanamke kukuta pieces 2 za kondomu ndani ya suruali ya mume wake. Hadi sasa ni mwezi mmoja umepita tokea kizungumkuti hicho kitokee. Juhudi za kusuluhisha tatizo hilo zinaendelea nami nikiwemo, lakini bado mke hajaridhia kurudi. Je, wanaJF huu ni wivu au ni umakini wa mwanamke ndani ya ndoa yake??? Nawasilisha!!! Karibu!!!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Haaaaa! Hizo ndoms zimefata nini sasa.
    Mbona wanaume mnapenda kutuchokoza lakini?
    Zilikuwa zimetumika au?
    Huyo mzee kajiteteaje sasa? Au amebaki anang'aa sharubu?
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila katika hali ya sasa, inaonekana jinsi mume alivyo makini... sababu mechi viwanja vya ugenini mara mojamoja zipo, sasa mke alitaka awe anacheza pekupeku au??? :coffee:
     
  4. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh ngoja nakuja
    nitatoa jibu baadae
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mke anajesheua tu. Kwani yy hajawahi mechi ugenini? Yawezekana bila hata ndom
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo mke alikuwa anataka kuachika muda mrefu kwa hiyo ndo amepata nafasi. lakini na wewe kaka kwanini usiwe makini? Vikondomu vyenyewe vya mia tano tano kwanini uvitunze mfukoni? Pumbavu - wakati wako wa kulala kisungura ndo umefika
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh!
     
  8. N

    Nola Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona ndo umakini mana ndo anamlinda
     
  9. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume kasema, eti baada ya kuona wamezaa watoto wawili bila kuweka intervals nzuri kwa maana ya kutofuata mpango mzuri wa uzazi, alikwenda kwa Daktari kuomba kondomu, ndipo alikuta zimekwisha ila kaambulia pisi 2 tu.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    kumbe we mwanamke?:coffee:
     
  11. M

    Matarese JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mm nawaambia kila siku ndoa zimepitwa na wakati, wazungu walishaliona hilo mapema sisi tunabaki tunatoana ngeu!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    wanawake inabidi mkikuta condom ndani ya nguo za waume zenu mtoe hadi sadaka ...this shows that your husband care
     
  13. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, samahani, siyo mimi, ila natumika kama mmoja wa washauri ili kunusuru ndoa tu. Jamaa anadai alizileta makusudi kwa ajili ya kupanga uzazi. Na zilikuwa kwenye pakti ila only 2 pieces!!!
     
  14. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha kuwa ni Ruksa ku-do majamboz nje ya ndoa???????????
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha wivu hapo,ndo umakini wenyewe,wanaume acheni uzinzi nje ya ndoa zenu,kama huwezi usioe,mnakula viapo mbele ya Mungu then mnaendelea na uchafu wenu ndani ya ndoa......ila bora na huyo anajali,mingine inasahau hata kwamba inahatarisha maisha ya wake zao,inaweza waacha watoto yatima na kuwapa shida wale wote wanaomtegemea na kumtegemea huyo mama.......
    The bad thing ni kuwa sasa hivi ni kitu cha kawaida.......halafu mbaya ni pale unapokutana na jianaume linalo-assume na wewe unacheat..:A S 20:
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    sio ruksa lakini kuna mambo mengine hata uzuie yatafanyika tu so bora nusu shari kuliko shari kamili
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    ni pm namba yako nikuewekee salio kwenye simu bibie.....nadhani hiyo sehemu niliyobold ni point kubwa sana na hakuna mtu atakayebisha
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    hayo ni matumizi sahihi lakini ilihitaji wawe wamejadili awali,vinginevyo lazima ahamaki kkwa kuhisi zilisahaulika!!
    Ndoa is sharing!!
     
  19. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama siyo wivu kwanini usiamini kuwa kweli kazitoa hospitali hizo kondomu????
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je wewe unadhani utamkuta mwanaume aliye straight atakaye kuambia kwamba anakwenda ku-do! subiri :clap2:
     
Loading...