Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondomu Yakutwa Ndani ya Soda Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Nov 11, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kondomu iliyopasuliwa imekutwa ndani ya chupa ya soda wakati mteja akijiandaa kuifungua kutuliza kiu yake jijini Dar

    [​IMG]

    Kondomu iliyopasuliwa imekutwa ndani ya chupa ya soda wakati mteja akijiandaa kuifungua kutuliza kiu yake jijini Dar es Salaam.
    [​IMG]

    Kondomu iliyopasuliwa imekutwa ndani ya chupa ya soda wakati mteja akijiandaa kuifungua kutuliza kiu yake jijini Dar es Salaam.


    [​IMG]

    Kondomu iliyopasuliwa imekutwa ndani ya chupa ya soda wakati mteja akijiandaa kuifungua kutuliza kiu yake jijini Dar es Salaam.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    hiyo ni ishu....bonite wameshatoa tamko?
     
  3. A

    Audax JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tutakimbilia wapi? kama hii ni kweli? c mchezo.
     
  4. Meale

    Meale Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametoa tamko gani Preta? Mhh! Afu nahisi bonite wapo huku kwetu tu kwa Dar nadhani ni kampuni nyingine.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kwenye bia hakuna vitu akama hivi :smile-big:
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe mfanyakazi au mfanyabishara wa kampuni gani ya soda?
    Siipendi
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    I think hii ni janja ya wafanyabiashara maana hakuna uhusiano kabisa
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Dah, jamaa kaua ndege wawili kwa jiwe moja!! yaani kununua soda unapata na zana!!! tena tayari iko ndani ya kinywaji??? upate bahati gani tena wewe???Just kidding, that is an issue ni lazima kuwepo na ufuatiliaji mkubwa na wa karibu!!! Binafsi nilishakuta uchafu mwingi sana kwenye soda fulani hivi pale UDSM mwaka 2005
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    yah kwenye bia kunakuwa hakuna vitu kama hivi kunakuwaga na vimende vya hapa na pale na kama ukiwa umeshadevera sio rahisi kuving'amua
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    :A S angry::A S angry: sio vizuri preta hivo
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ......umeshadevera sio rahisi kung'amua


    Naongezea kwenye kamusi!!
     
  12. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dada Preta bonite ipo shirimatunda kama unaelekea mabogini,huko kwetu na inasambaza soda mikoa inayopakana na k'njaro tu,huku dar kuna cocacola kwanza kipo mikocheni industrial area.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    :doh:
     
  14. g

    geophysics JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu Jamaa mie ninamfahamu...alikuwa akihudumia bar ya Face to Face karibu na Break Point.... Sasa hivi yupo kwenye Bar ya Roosevelt pale Mbezi Beach.... Sasa sjui hiyo soda imepatikana bar gani na ni nani anayo kwa sasa ili tuanza kuandaa lawsuit na claims maana hawa watu wenye viwanda wanahatarisha maisha ya viumbe hai
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    haijalishi.....
     
  16. womanizer

    womanizer Senior Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kondomu ni ya kike au ya kiume?
     
  17. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sina hakika kama hii habari ya kweli, inwewzekana kuna mbinu chafu za ushindani wa kibiashara. habari nyeti kama hii tungekuwa tumeshaisikia kwenye vyombo vya habari......
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    ya kike bila shaka ndio maana wanaume hawajaacha kunywa soda
     
Loading...