Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondom za kike zageuzwa bangili kibaha

Discussion in 'JF Doctor' started by Kertel, May 18, 2012.

  1. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,959
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kuna upungufu wa kondom za kike madukani kibaha sio kwa sababu ya kuongezeka kwa matumizi sahihi ya kondom hizo bali kwa sababu ya urembo.Nb :raba yake ya juu hutoa reflections za rangi tofautitofauti inapopigwa na mwanga wa jua.source Bbc
     
  2. K'T

    K'T Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu urembo sasa unaelekea pabaya
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,619
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Tafadhali km inawezekana tupe picha ya mkono wa mama uliojiremba kwa 'kondom'
     
  4. a

    asumpta Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo nayo kali
     
Loading...