Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondom kondom ni nzauri kwa afya

Discussion in 'JF Doctor' started by upele, Jun 18, 2011.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kuuliza wana jf kuhusu kondom ni mzuri kwa afya kwani nimekuwa nikitumia kwa wangu nachelewa sana kuliko dry kama wasemavo vijana,imekuwa nikitumia hisia sana katika tendo kwani huwa naona tofauti nitumiapo mpaka tunaamua kutoa,so nijuzeni inamadhara gani.
    Conquest-all created by human being has negative effect than nature
     
  2. k

    kazuramimba Senior Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zina madhara ila niyakawaida coz ilibainika kuwa inasababisha fungas kwenye mlango wa uzazi kama jamaa atakuwa na mtwangio mrefu pia kama utakuwa ni m2miaji wa marakwamara lakin pia kama ulivyosema huwa zinasababisha mtu kuchelewa kumaliza na hii huwasaidia watu ambao humaliza mechi ndani ya visekunde vichache.b
     
Loading...