Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondom kinga.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Engager, Jun 1, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani kondom si nikinga dhid ya mambo yetu yale? Kitu ambacho huwa kinanshangaza mimi ni kwanini mtu akionekana ana kondom ama kaishika ama akaidondosha mbele za watu, watu wanamshangaa sana utafikiri na ktu kgeni sana wakati wengi wetu tunavtumia vitu hivi mara kwa mara tu?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hahaha.. ni sawa na binti unapoolewa ukipata mimba unaogopa
    kwenda salimia maana ina prove kua you are really doing it!

    But ni kasumba tu mbovu ila naona inapungua na watu kabadilika
    maana nime observe wakaka wengi wanabeba kwenye wallets as well
    as wadada... ingawa zinakaa kama accessories hazitumiki...
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Ndio ni kinga ila inatakiw aiwe sirini maana inakotumika huwa hakuonekani ndo maana ukiidondosha watu wanakushangaa unatoaje kitu cha sirini hadharani
    Ni kama kudondosha chu*** mbele ya kadamnasi kila mtu anajulikana anavaaa hiyo kitu wether boxer au chu**** yenyewe ila ukiidondosha ni kitu cha ajabu sana
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwa sababu wanajua unakwenda kufanya ngono na ngono wengi tunachukulia ni tendo la siri...kwa hyo lazma wakushangae
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sababu inahusiana na tendo la MATUSI hahahaha
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahha lol
    kuna nchi fulani niliendaga
    mmhh wanazigawa shuleni
    kwa kila mtoto mwenye miaka 17
    nakuendelea.. teenager kuanzia miaka 15 mwenye bf/gf mzazi
    anamnunulia.. ukienda clubin
    unazitoa tu kwenye vending machine kwa $1 tu.....

    kwa binafsi sintomshangaa nikimwona mtu kabeba kwanza
    ntamokotea akidondosha mmmmhh
     
  7. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka nikiwa form2 dokta mmoja alipita kwenye gari kjjn kwetu anazgawa. Kati ya wengi walio chukua alikuwepo pia mzee mmoja, old enough around 85 years alipewa. Ila mimi nikanyimwa. Does ths make sense?
     
  8. Ole Tetian

    Ole Tetian Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni tendo la matusi ?hapana ni tendo la ndoa kwa wanandoa na ni usinzi kwa wasio wanandoa!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watu wanachukulia tendo zima la ngono ni aibu ndio maana wengi wetu wanafanya huku taa wamezima, wengine wamefumba macho
     
  10. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naona ni kutokuelewa tu!
    ni kama walokole na mnywa pombe
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeona eeeeeee
     
  12. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi hutumika kwa "shughuli ya ukingaji",ni nadra sana kwa wanandoa kutumia, kwa hivyo hata ukiwa mtu mzima huonekana wewe unaenda kucheza 'AWAY' game, ndo hapo macho yoote waaahhh
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unajua this is funny. umeolewa halafu unaficha mimba!!! halafu ficha yenyewe bac, unaiwekea kanga! nani mwinginew anawekaga kanga toka begani kushuka tumboni kama c mja mzito? sielewagi ni kuficha au kutangaza...

    enhe na condoms zinazokaa kama accessories halafu hazitumiki ndo nini? sasa kwa nini ziwepo kama hazitumiki?
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe kuhusu kutumika kwa nadra kwa condoms kwa wanandoa. ndo maana hata ukienda kununua dukani, na bahari mbaya wauzaji wengi madukani ni wadada, akikuona na pete yako anakuwa na mshangao fulani hizi usoni, like u r going to cheat your marriage!!!
     
  15. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    alaaa, kumbe wale wanaofunga macho ukiwazimia taa ... watayafungua!!!!
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukidondosha wana kushangaa kwa sababu condom sio balooon ya kupapia kwenye ukumbi wa sherehe.:car:
     
  17. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni sawa na kutembea na nguo ya ndani barabarani, si kila mtu atakushangaa?
     
  18. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kondom siyo kinga! Kinga ni kuacha maana sisi hatujui kuzitumia kwa umakini! Unavaa sehemu haina mchubuki lakini sehemu zenye vipele unaziacha zinagusana na majimaji! Tupeane pole lakini nimegundua maambukizi tunayapatia sehemu nyingine kabisa. Au siyo wajameni masharobaro mnaopenda mnato? Unatoka umetapakaa maji kila sehemu halafu eti umetumia condom?! Ee Mungu ni wewe pekee uwezaye kutulinda maana kwa ujanja wetu mimi tayari nilishakata tamaa !
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaribu uone
     
Loading...