Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kondaktaaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, Dec 6, 2011.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nds Messages Mlokole: "Nyimbo gani
    mnapiga?!? Wekeni
    nyimbo za yesu.."
    Konda: "Vunga wewe, Yesu
    bado hajatoa album..."
    ******************************** Abiria: "Kuna Kiti au
    unasema panda tu!?"
    Konda: "We taahira nini,
    hao wengine wamekalia
    ndoo?! "
    ******************************* Abiria: "Embu punguzeni
    sauti ya redio..."
    Konda: "Sheria za nchi tu
    ziko za kutosha, tusikilize
    na zako!?"
    ******************************* Mmama: "Bwana ondoa
    gari joto sana!!"
    Konda: "Uctuzingue wewe,
    shuka upande fridge...."
    ******************************
    Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma,ingia...."
    Anti: "Siwezi kaa siti za
    nyuma..."
    Konda: "Kwenda zako
    wewe, sio muendaji!!!
    Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"
    ********************************
    Sister duu: "Konda
    unanibana bwana..."
    Konda: "Zinabanana ndizi
    haziongei, kama ulitaka kujiachia c ungekoni treni
    pekeyako!!!"
    *******************************
    Sharobaro: "Kuna kiti?!
    Kama hamna sipandi..."
    Konda: "Mpuuzi kweli, wa wapi wewe... Kama ulikuwa
    unaogopa kukosa kiti c
    ungebeba chako!!?"
    *************************
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    haaaaa! mkuu nimecheka mpaka mke wangu akashangaa
     
  3. E

    Ernest Da Vinci Senior Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebana Bamp acha kamba!Hyo n konda m1 au tofauti
     
  4. M

    Magwero JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duu..
    Ila pouwa..
    Baada ya mech ya Ars na Chrls mda huu, nahadithia kama nilikuwepo ndani ya hilo imaginal bus..
     
  5. d

    dee dee Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahhh sina mbavu nimekoma kusoma soma kila kitu
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    aisee mbavu zangu kwishney.hii kali
    ndo raha ya kupanda daladala
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mdau we konda nini?
    Nimecheka si kipole pole
     
  8. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aisii nimecheka sana. vichekesho poa!
     
  9. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    marudio, ishakaa hapa kwenye titled "Majibu ya kukatisha tamaa "kitu kama hicho, jamani muwe mnasoma kabla ya ku copy n paste
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa hii siyo mpya hapa, amefanya ubunifu kidogo sana lakini maudhui ni yale yale:spy:
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh..........
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida ukiingia kwenye daladala jiandae kucheka au kukasirika au yote kwa pamoja!
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha!aisee
     
  14. serio

    serio JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaaaaaaaaaaa,buji buji yuko wapi? kaiona hiyo?
     
Loading...