Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Konda wa daladala na dereva

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zumbukuku, Sep 5, 2011.

  1. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Konda wa daladala na dereva wake walikuwa wanakula vichwa hadi wanachanyikiwa kiasi wakaapizana kuwa kama huko kwa Mungu kutakuwa na kula vichwa kama wanavyokula sasa basi itakuwa peponi. Basi wakakubaliana kuwa yeyote mmoja wao akifa aende kuona hali ya kula vichwa huko kwa Mungu halafu afanye kila njia arudi amtaharifu mwenzake aliyebaki.

    Basi ghafla dereva akafa. Sasa baada ya mazishi kupita siku moja wakati Konda amelala akaona mtu anamshika kidole cha mguuni..kuangalia kumbe dereva.

    Akamuuliza, vipi hali ya vichwa na madaladala huko mbinguni,dereva akamwambia anazo habari mbili yaani moja nzuri na nyingine mbaya. Basi akamwambia konda habari nzuri ni kuwa huko mbinguni kuna kula vichwa si mchezo kwani yeye ameenda ahera na hakuna madaladala mengi,yaani wanapanga bei wenyewe. Habari mbaya ni kuwa amemchagua yeye kuwa konda wake!
     
  2. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefika mwisho ila cjacheka...
     
  3. B

    Bucad Senior Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mbaya umejitahidi ila mwisho wake hauchekeshi!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tuwe waungwana kukubali ubunifu wa wenzetu,sasa mshtuko wa konda alipoambia kachaguliwa kwenda kuwa konda ahera si burudani tosha ?
     
  5. Mkurya halisi

    Mkurya halisi Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah! jamani mie nimecheka yani nipo hoi uliza sasa nimecheka nini!!!!!!!!!!!!
     
  6. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    weka yako ya kuchekesha
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! K├Ânda naye inabidi avute ili akale vichwa
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    utachekaje na wkt unadaiwa kodi ya nyuma?
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ubunifu mzuri, story nzuri na inafurahisha kip t up mkuu.
     
Loading...