Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Konda na denti

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mchakachuaji192, Mar 31, 2011.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dogo m1 wa darasa la kwanza alipanda daladala huku akiimba kwa sauti kubwa v2 alivyofundishwa school “baba akiwa jogoo mama akiwa kuku mimi ntakua kifaranga,… baba akiwa beberu mama akiwa mbuzi mimi nitakua ndama’’ dogo aliimba kwa muda mrefu mpaka kondakta akakasirika, akamwambia ‘’Ah weee! hebu nyamaza.. jee kama baba angekua ****** na mama malaya weee ungekua nani?” dogo dogo akamjibu “ningekua kondakta
     
  2. duda

    duda Senior Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo kondakta ndo akome, kwanini anamwingilia mwenzake katika kujifunza kwake!!!
     
Loading...