Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

konda mtoto!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Deejay nasmile, Mar 30, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Shakira alimnunulia mtoto wake wa miaka 6 hivi kigari cha kuchezea chenye muundo wa basi. Siku moja wakati Shakira yupo jikoni mwanae alikuwa sebuleni anachezea kile kigari. Shakira akawa anamsikiliza mtoto wake wakati anaongea na kigari na vitoi vyake vingine. Mtoto akatoa sauti kama ya gari linavyofanya kisha akapiga breki na kusema “Haya mwisho wa gari sishobokei abilia wa mtu toeni makalio yenu katika siti muende makwenu. Na nyinyi mlio kituoni kama mna safari ingizeni makalio yenu katika siti haraka tunawahi mingo sasa hivi. Kama unajijua we ni denti nisikute makalio yako katika kiti nitakupasua bichwa lako” Shakira aliposikia maneno hayo toka kwa mtoto wake akaenda sebuleni kwa hasira na kumsema mtoto wake “Lugha gani hiyo chafu unayotumia humu ndani, nisikusikie tena. Nenda chumbani kwenu ukakae bila kucheza kwa muda wa masaa mawili kama adhabu yako.” Mtoto wake akaenda chumbani huku anatia huruma na kutumikia adhabu yake ya masaa mawili bila ya kucheza. Baadae akatoka na kuendelea kucheza. Shakira alikuwa bado yupo jikoni akamsikia mtoto wake akicheza tena na kuanza kama mwanzo. Yule mtoto alipofunga breki ya kigari chake akaanza tena “Wapendwa abilia watu tunashukuru kwa kuchagua gari letu, Huu ndio mwisho wetu wa safari na tunatumai mmefurahia huduma yetu, karibuni sana. Haya mlio kituoni karibuni sana katika gari letu ndio linaanza safari ya kuelekea mjini, safirini nasi kwa safari ya utulivu na salama” Shakira alipokuwa anasikia maneno haya akafurahi sana kuona mwanae amejeirekebisha, akaanza kutabasamu wakati mtoto anaendelea kuongea, mtoto akaendelea kumalizia kuongea na abiria wanaotaka kupanda gari “Na kama kuna abiria yeyote aliyesubiri kituoni kwa masaa mawili yaliyopita na amekasirishwa na kitendo hicho aende akapeleke malalamiko yake jikoni kuna jitu limeweka makalio yake katika kigoda kazi yake kunisikiliza na kunipa kifungo ninapokosea”
     
  2. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mchamungu: Mungu, hivi miaka milioni mia moja moja ni sawa na muda gani kwako? Mungu: Ni kama dakika moja Mchamungu: Mungu, na shilingi milioni mia moja za kitanzania ni kama shilingi ngapi kwako? Mungu: Ni kama senti moja tu Mchamungu: Mungu, naomba unipe senti moja Mungu: Nisubiri dakika moja
     
  3. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo hana adabu kwa maza wake
    Japo nimefurah sana
     
  4. g

    gody5m Senior Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hakika huyu mtoto alistaili adhabu zaidi ya hiyo kwi kwi kwi kwi
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hahaha dogo alitisha
     
  6. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,838
    Likes Received: 2,105
    Trophy Points: 280
    teh teh teh... you make my day
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    DJN umetisha!
     
  8. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Abilia = Abiria
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya dogo imekaa vizuri ingawa ilishawahi kupostiwa humu.
     
  10. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina uhakika mama atapotezea kama vile hajasikia mh!
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Dogo ni kichwa mbaya!
     
  12. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hahahhahh asmte kwa kunizawadia aka mpya mkuu teh teh teh
     
  13. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ako katoto ni bomu la baadae
     
Loading...