Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

konda mkweli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Konaball, Nov 24, 2011.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    leo nimekutana kwa mara ya kwa na konda wa daladala mkweli alikuwa anapiga debe hivi

    konda; twende kariakoo ya kuna nafasi za kusimama ....haya wale wakuchelea kariakoo ya kuchelewa hiyo twende...kama uwezi kusimama achia ngazi....hakuna kituo cha msaada umu
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo ni mkweli ila kuna mwingine juzi (ila yeye dreva wa dalala) alinifurahisha sana maana alikuwa anaendesha gari bovu huku analalamika kuwa tajiri yake hamsikiii akimwambia mafundi wanamzinguwa kwani hawatengenezi kari viruzi na tajiri anamwambia wewe (yaani suka) aongee vizuri na mafundi. Abiria mmoja mama akamwambia kwanini sasa usimwachie huyo tajiri gari kama hakusikilizi? Yule dreva alimwambia "nikililiacha tu hili gari hata kama ni bovu wewe jioni giza likishaingia hukatizi uchochoroni, hivyo bora nibangaize na hili gari bovu kuliko kwenda kupiga watu roba mtaani"
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    huyo bado sio mkweli ni yule anaekufata na kukurudishia change yako sio hadi umkumbushe.
     
Loading...