Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Konda -KANUMBA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NATA, Apr 12, 2012.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    HAKUNA MWANAUME KAMA KANUMBA YALETA TAFRANI!

    Abiria wakiwa wametulia ndani yabasi
    akaibuka msichan mmoja nakusema "hakuna mwanaume kama Kanumba"

    Akadakia rafiki yake aliyekuwa kiti cha nyuma na kusema hakuna kabisa mwanume kama Kanumba!

    Mh konda kusikia akawauliza mnasemaje nyie?
    Wakaitikia wote tuna sema hakuna mwanaume kam Kanumba.
    Konda akamwamulu dereva asimamishe gari

    akawarudishia nauli yao wale wasichana na kuwaamru kwa jaziba washuke ndani ya basi lile
    Haya shukeni kwani sisi sio wanaume?

    Is it fair?
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alipandwa na jazba tu huyo, labda mie ningewauliza swali moja, Hakuna mwanaume kama kanumba kwenye nini? Labda walikua wanamaanisha kwenye filamu. Na pia saa nyingine kusema mwananume ni msisitizo mf " yule jamaa ni mwanaume kweli kweli' watu si tayari wanamwona ni mwanaume. ila anatoa sifa kwa jambo fulani. Kwa hiyo hata hawa wadada labda walikua wanamsifia kanumba kwenye tasnia ya filamu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujinga tu umewajaa (hao mabinti that is). . . Uwanaume wake wameujulia wapi kama sio umbea?
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu kaniambia mumewe kampiga marufuku kuongelea jina la Kanumba nyumbani kwake na TV IKIONYESHA mambo ya KANUMBA inazimwa . huu utakuwa wivu wa wanaume kwa the great!
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    :noidea:
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ***a zao
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmh, yaani kila ukijipindua ni Kanumba tu
    Niko napika sredi langu, lazima liwafunike wote.
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Usisahau kuni"featuring"
     
  9. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kanumba
     
  10. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wait a minute " hakuna mwanaume kama Kanumba" ebo hao mabinti mbona hawatendi haki hata kwa Baba zao? Ina maana Kanumba anamfunika Daddy wako? No way nahitaji msaada plzzzzzzzzzz
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yale yale ya konda mnamuonea wivu the great?

    Wewe hutaandikwa hivi si umesikia hakuna kama Kanumba
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    umekosea.. Ni "Marehemu Kanumba".
     
  13. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hayati kanumba
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    sawasawa
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    limebaki jina
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    tunasubiria
     
  17. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante Kibongomkuti. I hope hii post yako itasomwa na wale wanaotumia neno 'mwanamke/wanawake' kama tusi au kashfa. Wanasahau kwamba mama zao ni wanawake. Tuwe waangalifu tunapo-generalise. Kumbuka: ulizaliwa na mwanamke. Halikadhalika, baba yako ni mwanamume. Mtazamo wangu!
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    eti hakuna Mwanaume kama Kanumba???
    Anyways, mi Kidume..
     
  19. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Aisee, ama kweli "JF NEVER BORING"; the boss
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Hamna mwanamke kama Lulu
     
Loading...