Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komu vs Mary Chitanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jan 13, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi wa Meya Arusha urudiwe.

    Kama CCM wanang'angania Mary Chitanda apige kura, basi na CHADEMA wamlete mbunge wao kama KOMU au Christina
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anna Komu yupo CHADEMA, na CHADEMA ni chama makini, hakiko tayari sheria inapindishwa.
    Hata hivyo kumfananisha Komu na Chatanda ni kutaka kumdhalilisha Komu.
    Chatanda anaongea utadhani malaya wa Shiverz. Hana Adhabu. Kwa maneno yake ya kutukana Maaskofu amekwisha changanyikiwa tayari.

    Chakushangaza ni kwamba hata CCM wameshindwa kutoa tamko, hii inaonyesha alichokifanya Chatanda ni kauli ya CCM siyo ya kwake. kama itakuwa basi Kikwete naye hii laana imkute, damu ya wale marehemu na majeruhi iwe juu yake na watoto wake, na kwa Makamba vilevile.
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hapana, sitaki kumfananisha Komu na Chitanda.

    nataka kuonyesha kuwa CCM wanatumia mbinu chafu kushinda umeya ambapo kuwa hata chadema wana uwezo wa kutumia wabunge wao wa viti maalum.

    Ila utaratibu na haki ufuatwe ili amani itawale.
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nimepata habari kuwa Anna Komu amehamishiwa Arusha kama Mbunge wa Viti Maalum. Nimesoma katika gazeti la Tanzania Daima.

    Nashukuru kuwa Wazo langu limepata utekelezaji
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwamba wakimwaga mboga.................
     
  6. F

    Frank lwakatare Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshauri chitanda to step down kwani,sauti ya wengi ndio ya mungu.watu awamtaki!
     
  7. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Long perception!
     
Loading...