Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kompyuta yaibwa Mwananchi....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mabhuimerafulu, Jun 12, 2012.

  1. m

    mabhuimerafulu Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti 'wezi' wameiba kompyuta ya Mhariri wa gazeti la Mwananchi, Hawakuvunja, iliibwaje? Hii inanikumbusha wizi wa komputa ya Mwandishi wa gazeti la This Day, ambapo wezi walivunja kioo na 'kuiba' Kweli hao wezi??????
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Dah! Hiyo kali kuliko. Yaani ni sawa na mtu kuibiwa mas.aburi yake bila kuvuliwa suruali.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Itakuwa ilikuwa na habari nyeti...
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani yeye ni nani mpaka isiibiwe? hivi na hi ni habari ya Siasa? grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr:A S 20:
     
  5. papason

    papason JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wakitangaza 'kitu kidogo' itapatikana tuu
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wamemzidi ujanja wenzake
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh,teh.teh.teeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh..................
     
  8. t

    true JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Radhia hacha utundu..., nimeipenda hiyo! Ha ha haaaaaa!!!
     
Loading...