Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kompyuta mpya iwe na sifa gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Washawasha, Jun 22, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana technology,ni hivi nataka ku start biashara za mitandaoni,namaanisha nataka kuanza blogs zangu zitakazonipa mahela,lakini bado sijajua ni kompyuta gani latest(pentium)nzuri na zenye sifa zipi ni nzuri kwa kuanza hii biashara au hata kuimiliki,namaanisha kuhusu mambo ya hard drive ziwe na GB ngapi na nataka kuwa na wireless connection.
    je? natakiwa kununua nini hapa Welcome to iBurst uki click (get iBurst)hii ni link ktk web hiyo itakuletea modem\antenna na router,naomba msaada wenu wakuu ili nisife njaa.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lipia tangazo.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Tangazo lipi na nimlipe nani?
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Si lazima hiwe na proccessor ya Pentium, unaweza kununua yenye AMD, Athron n.k

    Kwa mfano ukiwa na Laptop kama hii inakufaa:


    Toshiba
    Processor: AMD, Athlon II Dual - Core M300 2.00 GHz
    RAM: 4.00 GB
    System: 64 - bit Operation System
    HDD: 500



    Gonga hapa
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    inasemekana kuwa laptop sio nzuri kuliko flat screen computer je kuna ukweli wowote? Ila nashukuru mkuu kwa majibu,je? Kuhusu vifaa vya wireless nako nichukue vipi.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nikuulize swali tafadhali, "Kwanini unataka kutumia wireless?"

    Nimekuuliza ilo swali kwa sababu, nataka ufanye maamuzi mazuri, kabla ya kufanya au kununua kitu chochote kile lazima ujiulize ili swali "Kwanini?"
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kwasababu naweza kuipata bila ya kusumbuana na Baba mwenye nyumba yangu.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama unataka kutumia Laptop, basi si vibaya ukiwa na wireless, ila kama ni PC, basi unganisha tu na RJ45.

    NB:
    Connection za wire zipo faster kuliko wireless.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nashukuru mkuu,basi nitaanza na wayalesi halafu nikipata mahela nitatafuta ofisi na kuunganisha na connection za waya
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nadhani kampuni utakayo jiunga nayo watakupatia kila kitu. Chaguo litakuwa lako, wire au bila wire.
     
  12. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    goodluck mkuu... ujasiriamali wa kisasa ndio huo..
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Thanks mkuu,ndio hivyo tena nimeshachoka kushona viatu ndio maana nataka niivamie hii technology
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Computer ya kisasa lazima iwe na shock-up mbele na nyuma..... :)




    Nakushauri tafuta yenye processor kuanzia i3 a minimum maana hizi duo core naona zinakuwa phased out kimtindo na ddr3 coz ddr2 nazo zitapotea so kama unafanya mchakato wa brand new consider those things vingine vyote kama utapata hiyo, mara nyingi laptops zote sasa hivi zaja na wireless so its not something to mention
     
  15. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sifa nyengine muhimu ya kompyuta mpya iwe na maplastiki yake, magamba! usisahau muhimu sasa!:evil:
     
Loading...