Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komesha wezi kwenye ATM

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masanilo, Mar 12, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    when a thief forces you to take money from the atm, do not argue or resist, you might not know what he or she might do to you. What you should do is to punch your pin in the reverse, i.e. If your pin is 1254, you pounch 4521.the moment you punch in the reverse, the money will come out but will be stuck into the machine half way out and it will alert police without the notice of the thief. Every atm has it, it is specially made to signify danger and help.
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa baada ya hapo salio litakuwaje? Litapunguzwa kwa kiwango cha fedha ulichotoa au halitapunguzwa? Kama halitapunguzwa, basi yaani hela zikichungulia tu, zimekwisha! Nitang'ang'ania hadi zichomoke, na jaribio hili litafanyika hata kama hakuna mwizi aliyenilazimisha kumtolea hela!
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Unataka kusema hata atm za bongo kama za buguruni mle zina hiyo provision ya usalama? Hongera kwa hii shule uliyotukatia.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mbona hujanipa thanks, ama unanibania?
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa pesa zikiyoka halfway si nitakuwa nimepoteza fedha hizo nitazipataje tena,na polisi wasipokuja kama unavyojua polisi wetu wa bongo itakuwaje,tuongezee shule zaidi.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata kama hiyo service ipo hapa Bongo, mitaa kama Buguruni Kwa Mnyamani sijui wapi huko, ambako hata ATM hazina ela, itakuwa ni kujitafutia matatizo tu. Utabofya hapo hela haitoki wala nini..!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa bongo nadhani itakuwa ngumu, nakumbuka kuna siku tulivamiwa home tukapiga simu police, jamaa aliyekuwa kituoni akajibu tutumieni usafiri iliwawahi...walikuja next day na kuomba pesa ya mafuta na ya uchunguzi Loooh bongo!
     
  8. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh,hawa majambazi ambao wanarob hadi banks na kwenda kwenye strongroom leo hii hela zichungulie waziache??Afterall kwa polisi wetu kibongobongo wanaweza kuja after 30mins.
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unaomba thanks kwa Malila? Kwani hujaona amempa mmoja tu tangu ajiunge 2007?

    Join Date: Sat Dec 2007
    Posts: 303
    Rep Power: 22

    Thanks: 1
    Thanked 147 Times in 86 Posts
    Credits: 9,692
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahaha mzee unaniacha hoi sana kule uliona Mateso anapost 3 kwa miaka 3, kila mwaka anatundika moja!! huyu Malila hana shukurani....basi nitwange wewe thanks Sin Kala
     
  11. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo hapo nishakutwanga. Ila kuna jamaa ameniPM eti anasema kule kwenye ile ya Invisible kukonyeza, eti huwa anamkonyeza shem wako Kelly, sasa sijui NN akilijua hili mambo yatakuwaje!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa anatafuta vita mimi nina nuclear missiles nitapopoa makengeza yake! NN na mimi ni jeshi kali kama la Northern Korea. Nashukuru kwa thanks ngoja nami nikutwange!
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    fake!
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Jamani naomba mnisamehe bure kabisa.Sijatoa thanks kweli kabisa,mi nilidhani niliposema hongera kwa kutukatia shule ndo imewakilisha asante ya kazi nzuri uliyoifanya.
    Thank you in advance
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...