Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombora la Mbatia kwa Marando na Slaa ni kweli hawafai kuwa viongozi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jicholangu, Sep 26, 2010.

  1. J

    Jicholangu New Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbatia amefichua marando alimvyodanya marehemu MAMA yake, alivyoiba mali za chama NCCR Mageuzi, alivyokitelekeza Chama , na sasa ni mtetezi na wakili wa mafisadi. Kama wewe ni msomaji mzuri wa gazeti lamajira la Jumapili ya tarehe 26 Sept 2010 utagundua kwamba anachotutaadharisha mbatia ni muhimu kwa watanzania wote maana NCCR ilisarambaratishwa na Marando na sasa masikini Dr Slaa tayari ameingizwa mkenge, maana michango yote ambayo marando anaitoa hapo Chadema anapewa na mafisadi, ebu jiulize moja ni fisadi wa kanisani na mwingine ni fisadi wa mahakamani vipofu wawili wanaweza kujiongoza na shimo lipo mbele la hasha watatumbukia wote, ushauri wa bure tuachane nao SLAA NA Marando.

    Mgombea mzuri ni Dr Jakaya Mrisho Kikwete na mshauri mzuri ni KANALLI (MST) Kinana kama ilivoandika katika kitabu cha Joshua kwamba yeye na familia yake watamfuata Mungu mimi na familia yangu tutamfuata Mungu na kura kwa Kikwete
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    hivi ukipewa adhabu ya kifo utasema watu wanakuonea??
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wewe na familia yako mtafuata majini ya shehe yahaya, siyo Mungu. Tafadhali!
     
  5. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wale wale mapandikizi wa mafisadi! Wanazidi kuongezeka kwa kasi kubwa kila kukicha.
     
  6. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwako wewe anachosema Mbatia ni 'gospel truth' au ukisikia tu maoni ya mtu mmoja kuhusu mwingine inakuwa kweli? You've to corroborate Mbatia's allegation with independent evidence.
     
  7. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kila mtu ana haki ya kuwa na maoni yake na mi naheshimu maoni yako mkuu,ila na swali moja muhimu:
    - Kama Mbatia hajanunuliwa na mafisadi kwa nini anagombania jibo la kawe na kusambaratisha nguvu za upinzani hususan kwa Halima Mdee? Maana kinachoonekana wazi ni kuwa anafanya kazi ya kubomoa upinzani huko na si kujenga mshikamano. Huu ndo ukweli wenyewe, kwa hiyo nadhani angetoa kwanza boriti katika jicho lake... baada ya hapo tuendelee na mjadala wa Marando.
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya wazazi tena yanatoka wapi kwani wewe mama yako ni marehemu au marehemu tarajiwa acha hizo.
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Wewe Jicholangu umelogwa au ??? mambo ya familia hapa yanatuhusu nini? Acha kutukoroga na habari zako zisizo na mguu wala kichwa
     
  10. M

    Masauni JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mbatia ndo alivilaumu vyama vya upinzani pale jangwani kuwa vinasema mambo binafsi ya watu, leo anakuja na kudai marando alimdanganya marehemu mama yake. Je, mambo hayo ya mama yake si ya binafsi. MBATIA KAPANDIKIZWA
    Na wewe ndugu acha kutumia kitabu kitakatifu kwa upuuzi wako, Mungu hadhihakiwi. kIKWETE ANALINDWA NA NGUVU ZA GIZA
     
  11. m

    matambo JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sina haja ya kujua lililosemwa ni kweli au si kweli ila nashindwa kujua motives za viongozi wa hivi vyama vya upinzani,hakika hiki ndcho kilikuwa kipindi muafaka cha kuungana na kuing'oa CCM lakini nashindwa kuelewa kwa nini hawatake advantage ya CCM kuelemewa na wao kustrike a killing blow

    wacha tuazime maneno ya shakespeare: There is a tide in the affairs of men.
    Which, taken at the flood, leads on to fortune;
    sasa wacha wao wakae walumbane badala ya kuwa wamoja, kweli vita vya panzi furaha kwa kunguru
     
  12. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jinsi ulivyotoka kwenye hoja za akina Mbatia na Marando na kwenda kwa Kikwete, hamna connection yoyote!
     
  13. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bwana mdogo unamjua Mbatia vizuri lakini ama umeanza kumsikia akiwa NCCR-Mageuzi?. Tuulize tuliyesoma naye Tambaza High School tutakuambia Mbatia ni nani na yukoje kitabia, maadili, kiafya na msimamo.

    Mbatia ni NYOKA wa vichwa viwili, anauma huku na kupuliza huku. Hakuna aliyeweza kuwa rafiki na Mbatia katika darasa letu pale Tambaza (PCM), ni mtu muongo, mtaka sifa kwa gharama yoyote, pia anapenda kujipendekeza ili kutafuta umaarufu. Kibaya zaidi ana umbo la kiume lakini ana tabia za akina Dada (Ashakumu si matusi)
     
  14. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nasikia ni bwabwa huyu sasa anabwabwaja
     
  15. M

    Mulamuzi Member

    #15
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kuona mtu kuwa nyuma ya mtu ambaye tumetangaziwa kuwa ana ulinzi wa majini. Majini yana mashariti nayo ni kupata damu, msishangae kuona umwagaji damu kwa njia zozote zile kwani itakuwa ni kafara kwa ajili ya ulinzi wa JK; Ila kwa maombi ya wacha Mungu hayatapata hiyo damu na mwisho yatanyonya ya aliyeyatuma na watoto wao. Msishangae kuona kabla ya uchaguzi anaanguka jumla na kutangaziwa kuhairisha uchaguzi kwa ajili ya kumpata mgombea mwingini. Acha kushabikia wanaotegemea nguvu za giza kutawala nchi.
     
  16. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mimi pia namfahamu vizuri sana Mbatia, tukiwa pale mlimani, ni mnafiki na mwongo. Leo tunaweza kuona wanamgeuzi wa kweli. Na ole wao wasaliti wa mageuzi, mapinduzi yakija hawataachwa wakitesa.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    USALAMA wa TAIFA at work
     
  18. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Halafu Mbatia anafanya kosa lilelile la Makamba kuingiza masuala ya maisha binafsi.Hivi hajui kama yeye naishi kwenye nyumba ya vioo,na wahenga walishasema aishiye kwenye nyumba ya vioo asirushie mawe wenzie?Akiendeleza habari hizi basi si ajabu akajikuta wanaojua kuhusu sexuality yake nao wakaanza kumwaga mchele kwenye kuku wengi.
     
  19. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #19
    Sep 26, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Acha blasphemy !
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nasikia Jamaa Mtoto si Rizki, watu wanapakaua :becky:
     
Loading...