Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe la FA: Ni Manchester Utd dhidi ya Manchester City

Discussion in 'Sports' started by Polisi, Mar 13, 2011.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Baada ya jana Manchester United kuitupa Asernal nje ya michuano ya Kombe la FA, leo Manchester City imepata ushindi mwembamba dhidi ya Readings. Ushindi huo unaamanisha nusu fainali moja itazikutanisha timu mbili za jiji la Manchester. Historia inaonesha kuwa Manchester city haijawahi kuingia kwenye robo fainali tangu 1981. Timu hizi zimeshakutana katika nusu fainali mara moja mwaka 1926 ambapo City ilishinda magoli 3-0 lakini wakapoteza mbele ya Bolton katika Fainali. Kama city watashinda wanaweza kukutana tena na Bolton katika fainali. Bolton itacheza na Birmingham city katika nusu fainali. Tunategemea kushuhudia mchezo mzuri kabisa wa nusu fainali kuwahi kutokea katika miaka ya karibuni.
    Tusubiri tuone
     
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani watacheza na Stoke sio Birm
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu. Bolton wataumana na stoke city. Ulimi hauna mfupa
     
Loading...