Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KOMBE LA DUNIA NA kuchelewa kurudi nyumbani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jun 11, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    natamani kama world-cup ingechezeshwa hata mwaka mzima.....
    haka ndo ka-mwezi pekee kakuchelewa kurusi nyumbani kwa kizingizio cha NILIKUWA KWENYE BIG SCREEN

    HEEEEY MY BRAAAAAA UTIIIINIIIIWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEENAAAAA!
    legreeeeend maan shap shaaaaaaap!




    Ndugu yenu nimeshapewa ruhusa ya kuchelewa kurudi,sijui watu wangu x-pin,next level,maskini jeuri,fidel,roya roy,kaizer,KIMEY,edson,D5,BAK,na wengineo

    WITO MAALUMU:firstlady1,carmel,mwanajamiione,nyamayao,askofu,bht,js,charity et al naomba MUWAPE RUHUSA WAWEKEZAJI WAUNGANE NA WAWEKEZAJI WENZAO KWENYE MA-BIG SCREEN kwa ajili ya kushangiliaa WOOOOOZAAAA WOOOZAAAAA!hakuna mkakati wa kudumisha desturi NI MAMBO YA WELDI-CUP TU!

    tunaanza leo sasa:SOUTH AFRICA VS MEXICO,then saa mbili hivi ni FRANCE VS URUGUAY
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    visingizio hamkosi wakati TBC one wanarusha moja kwa moja
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tibisii wani hawarushi mama!kuna tibisii moja hivi inaitwa tibisii tuu!inalipiwa.....!hata hivyo mpira haunogi kuangalia na wife,mnaweza jikuta mmehamia kitandani mnacheza mechi yenu:bounce:
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Mimi: Mamito ngoja niende hapo Etiennes nikaangalie mpira
    Waifu: Si uangalie hapa nyumbani, TBC wanaonyesha
    Mimi: Raha ya mpira kuangalia kwa pamoja na wadau
    Waifu: wadau ndo kina nani, kaa hapa nyumbani tutaangalia kwa pamoja;
    Mimi: Aaaa mama, raha uwe unapata na kabia bana
    Waifu: Usijali ntaenda kukununulia

    Napiga mahesabu, mama kabana kila kona. Karata ya mwisho inatafutwa

    Mimi: Mama raha ya weldi kapu ni kuangalia kwenye big skriini
    Waifu: haya bana, nenda na ufunguo kabisa, usije kunigongea ukatishe usingizi wangu.......

    BIG SKRIIN na WELDI KAPU: Sababu pekee ya ruhusa ya kukubaliwa kuchelewa kurudi home.

    Long livu Weldi kapu, long livu Big Skriin>>>>> Elizaaaaaz................
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ni fursa pekee ya nyumba ndogo kubebeshwa mimba.
     
  6. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hizi ruhusa nazo unatakiwa kuwa nazo makini manake unaweza ukajua sasa unaiba kumbe wewe
    ndio unaibiwa kibingwa ndugu zangu kuweni makini kwa hizi ruhusa za rejareja.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Kuibiwa kuangalia kombe la dunia au?
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi nashangaa tangu juzi anaiangalia mara mbili mbili ratiba ya Kombe la Dunia niliyoibandika home, halafu yuko interested na time za games.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!mkuu ******* safari hii atahamia kabisa KIMARA-BARUTI.....!kwa mamaa la j-o-y
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haka ka chansi mkuu unaonaje WELDI KAPU ikachezeshwa hata mwaka mmoja mfululizo WOOOZAAA!WOOOZA!
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Leo sijui nirudi saa ngapi!!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo mzee lazima mle koli koli labda uwe unaangalizia kazini unamweleza karibu na kazini kuna bar wanaonyesha naangalia hapa hapa.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini mkuu umeaga home?
    Usije ukakuta kesho mama amefungasha na kuacha barua mezani.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    LEO NDO nzuri zaidi kuchelewa maanake si ndo ufunguzi....!kwa anaetaka VUVUZELA!ninayo hapa marafiki wote wa jf mnakula moja moja mambo ya WOOOOOZAAAA!WOOOOZA
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Mi alinishangaa na interests zangu za mechi za usiku..........Lakini ndo hivyo tena. Weldi kapu na Big Skriin.......The only reason:closed_2:
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! Hili nalo angalizo. Siku ya kwanza ndo siku maalum.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha!
    HEEEEEYYYYY MY BRAAAA...!utiiniiiiiweeeeeeeeenaaaaaaaa
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Angalia sana mkulu.. Unaweza pata ruhusa, na yeye akajiruhusu mwenyewe.. Maana anayo ratiba yote!
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wote mliotoa comments mnavyojidai mwezi mmoja sio mrefu sana anagalieni isije mkatoka ngoma droo kazi kwenu.
     
  20. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Teamo flight ilikuwa ya saa ngapi maana baada ya saa nne sikukuona tena sore ofu topiki!!!
     
Loading...