Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe la dunia: Kocha anapo nuna na kukataa kupongezwa baada ya timu yake kushinda

Discussion in 'Sports' started by Tall, Jun 14, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.SIKUAMINI BAADA YA KUONA KOCHA HATAKI KUPONGEZWA NA WACHEZAJI WALIOMVAMIA KUMPONGEZA BAADA YA MECHI KATI YA GHANA NA SERBIA.
    2.JE NI KWELI YULE NI KOCHA WA GHANA? AU MACHO YANGU?
    3.NASIKIA JAMAA HUYO NI MSERBIA.....SASA EEEH,UNAIFUNGA TIMU YA HOME?
    .......KAMA NI HIVYO itabidi aombe uraia GHANA.
    4.NAOMBA MAONI YENU WANA JF? NI SAHIHI NILIVYOONA?
     
  2. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hakika alilofanya si uungwana. Kwa mtazamo huo alikuwa anategemea/anapenda Ghana kufungwa. Ajiuzulu kulinda maslahi ya taifa lake ili tujue moja.
     
  3. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Aliposign contract hakujua kuwa hayo yaweza kutokea? Ingawa hata mimi nilimuona muda wote kasimama kama vile hana raha vile? Shauri lake alishawapa vujana ujanja na hawezi tena kuutoa!! kwikwi kwi. Na hao serbia wasimlaumu!!
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Na kwa hakika alitakiwa aachie ngazi hapo hapo maana ikitokea timu hizo zikikutana Nusu fainali ama Fainali (Inawezekana!) atafanya nini ili kuhakikisha timu ya alikozaliwa inaishinda ile ya anakofanyia kazi!!!
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ifikie mahali Afrika tutegemee makocha wetu wazalendo..
    Mbona Algeria wameweza...
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ilifika mahali nikawa nashindwa kutofautisha kati ya Kocha wa Ghana na kocha wa Serbia maana wote walikuwa wana Huzuni
     
  7. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source

    Jamaa alionesha uzalendo fulani kwa nchi yake,ni kama vile tunavyomlalamikia Maximo kutuwekea kipa mbovu katika pambano la Taifa stars na Brazili
     
  8. k

    kokwa New Member

    #8
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema kweli msione ajabu huyu jamaa kocha wa Ghana amesikitishwa! Hawa wa-Serbia ni wa-fanatics, yaani wote hawa watokao BALKANS countries au SLAVIAN countries....chukueni mfano miaka ya 90 walivyokuwa wakiuana kule Bosna. Yaani si mchezo wala msione ajabu huyu jamaa baadae akiona Serbia inkaribia kutolewa akafanya mambo yake ili awezeshe Serbia iendelee. Ktk statistics inaonyesha kwamba kocha wa Zaire miaka ya 70 ilifungwa mabao kibao 9 kama sikosei, wakiwa na kocha wa kiYugoslavia(Serbia hao hao tu) wakati walivyocheza nao.
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hilo Neno Inawezekana kabisa Mwarami aliwekwa pale kama Shati golini ili wakina Binyo wajifungie migoli tu! hakuna cha JABULANI wala nn!.
    Jana Kweli yule MSERBIA hakuwa na raha kabisa Ajira na Utaifa kipi zaidi
    ?
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata mimi niliona baada ya mpira kwisha wachezaji wa akiba na bench lote la Ghana walimvamia kumpongeza jamaa akatimua zakje huko as if hakufurahia kitendo cha Ghana kupata lile goli. Nadhani yeye anatakiwa kufanya kazi yake hayo ya uzalendo mbonanchi yake mwenyewe haikumpa jukumu la kufundisha timu yao ya Taifa??:sick:
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    It was fair jamani mlitaka aruke ruke kushangilia?
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ndio aruke-RUKE sana tu,sasa alifata ajira ghana ya nini?au nje ya nchi yake?nyambaf
    aliniboa sana,tungekuwa sie timu si katukwepa?angeshangaa mchuno wake kuazia hapo adi aombe msamaha
    izi ngozi nyeupe(% kubwa) ovyooo ovyoo wanaboa kinoma unaweza chapa mtu kofi
     
  13. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu kocha alinisikitisha na kuniacha na mshangao mkubwa sana..:A S-eek:
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Atashangilia siku watakayofuzu raundi ya 16 bora
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida sana hii kutokea kwenye soka. Hilo tukio linanikumbusha Carlos Tevez alipowafunga Westham United timu yake ya zamani hakushangilia lile goli kabisa. Ni nzuri kwa mtu mwenye mapenzi ya kweli na kule alikotoka
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa.
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo Ghana ingeshindwa angeshangilia mkuu?
    Nasita kusema huyu jamaa hatufai waafrica.ghana ni wazuri lakini kocha wao bomu anaweza hata kuuza mechi huyu,mpira hauchezwi kiwanjani tu
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka siku moja nilipocheza mpira against timu ya mwajiri wangu.siwezi kusahau,ni mauzauza matupu.tulishinda na mimi ndie nilikuwa nguzo ya ushindi ule, ,pamoja na kuwa niliruhusiwa na uongozi/mwajiri kuchezea kule lakini wafanyakazi wote hawakunielewa.
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Makocha wa kizungu tunaowaamini ndio wanao tuangusha timu zetu za Africa kufanya vibaya kwa kuwachezesha wachezaji nyota duniani nafasi amabazo hawajazizoea wewe umeona wapi Mzungu achekelee mwafrika ashinde kombe la dunia??
     
Loading...