Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe la challenge 2011 live

Discussion in 'Sports' started by IrDA, Nov 25, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Shirika la Utangazaji nchini TBC imerejea katika maonyesho ya soka na kwa kuanzia wataanza na Challenge Tusker Cup inayoanza kutimua vumbi hapo kesho katika uwanja wa Taifa.


    Kwa mujibu wa taarifa zilizonaswa na matandao wa Aboodmsuni katika kundi la KANDANDA ndani ya Facebook, ambapo moja ya watu wa TBC Chacha Maginga ameweka posti inayosema, "HABARI WANASPOTI WOTE KAMA KAWAIDA TBC ITAKUWA NANYI KUWAPA RAHA KEDEKEDE KUANZIA KESHO KATIKA MATANGAZO YA CHALLENGE CUP TV NA RADIO LIVE SIKU ZOTE TBC IKO MBELE KUWAJALI WATANZANIA KIOO CHA JAMII KARIBUNI."


    Baada ya Kocha Marcio Maximo kuikacha timu ya Taifa ya Tanzania, ndio ikawa mwisho wa TBC kurusha matangazo ya Soka la Bongo kwenye luninga, hapo mwezi julai mwaka jana.

    ​ original post by http://aboodmsuni.blogspot.com
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Maajabu ya TBCCM
     
  3. M

    Maswalala Senior Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Longolongo tu hakuna kitu hapo tena
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Niliuwa na cheki KBC ile saa nane walikuwa wanaonesha LIVE Somalia Na Burundi
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tutumie nafasi hii kutoa na kupokea taarifa mbalimbali juu ya kinachoendelea uwanjani kuhusiana na Cecafa Tusker Challenge Cup 2011.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Game ya Zanzibar na BURUNDI inaendelea... So far hawajafungana!
     
  7. k

    kajunju JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ah,tanganyika na zanzibar ni vichwa vya wendawazimu.burund wanacheza vizuri so far.goli 0-0. Nashndwa kuwambia ni dk ya ngapi kwani kwenye screen awaonyeshi
     
Loading...