Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe la buree kwa vituo vya TVna Radio vya Afrika

Discussion in 'Sports' started by fiksiman, Nov 1, 2008.

  1. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2008
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ndugu wa pale Tandale kwa Mtogore, manzese kwa mfuga mbwa na kwingineko ambako huduma ya luninga inapatikana kwa jumuiya na pengne mnajiuliza kombe la dunia kule bondeni itauwaje....msihofu, FIFA inaanda mpang maalum utakao ziwezesha vitu vya televisheni na radio vya afrika kurusha matangazo moja kwa moja bureee kabisa.

    Mpango huo utaviwezesha vituo vyote vya umma na binafsi kurusha matangazo kwa ujira wa kugawana pesa za matangazo ya biashara na Chama hicho (FIFA) ilimradi kituo kithibitishe uwezo wa kurusha matangazo hayo bila ubabaishaji. Ila vituo vya kulipia kama dstv,gtv na vingine vya aina hii vitalazimika kulipia kama kawaida.

    Harahara jirani msingie tamaa ya kututoza vijisenti....chonde chonde!
     
    Last edited: Nov 1, 2008
Loading...