Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe la bonde la mto nile

Discussion in 'Sports' started by Kilakshari, Jan 4, 2011.

  1. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Timu yetu ya Taifa inaanza kampeni za kutwaa kombe la bonde la mto Nile kwa kutupa karata yake ya kwanza kesho kwa kupambana na timu ya taifa ya Misri. Stars ambayo kwa mara ya mwisho ilifungwa bao 5-1 na Misri imesema imejipanga si tu kulipa kisasi dhidi ya Misri bali pia kuhakikisha inashinda kila mechi katika mashindano hayo ambayo Uganda, Kenya, Sudan, DRC na Burundi zinashiriki pia. Kwa upoande wa Misri, imesema inazihofia DRC, Sudan na Uganda katika michuano hayo. Na kamwe Tanzania aiinyimi usingizi. Kwa mtazamo wangu mie japo si vema sana kuyapuuza mawazo ya mafarao hayo lakini Taifa stars ya sasa imebadilika kwa kiasi fulani hasa kwa kupata kipa, walinzi na kocha ambao wanaweza kucheza katika kiwango bora zaidi ya ile ya awali. Taifa stars ya sasa hivi ina uzoefu mzuri kwani imeshacheza na timu za kombe la dunia; Brazil na Algeria. Kwa mtazamo wangu mie Stars piga ua, lazima itapata matokeo mazuri zaidi ya yale yaliyopatikana chini ya Maximo ikiwa pamoja na uwezo wa kushinda mechi hiyo. Ingawa sio kipimo 100%, sisiti kusema kuwa Egypy waliwahi tandikwa na Algeria bao 3 uwanja ule ule ambao hao Algeria ilibidi wafanye juhudi kupata sare dhidi ya Stars. Naamini stars wakigangamala ushindi upo.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    misri wakumbuke tu tanzania ya leo si ile
     
  3. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mechi kati ya Taifa Stars na Misri inaonekana online www.myp2p.eu
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani kuna aliyepata link inayoonyesha game la stars isio na kwikwi naona yangu hapa inagoma kila mara, msaada tafadhali
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mzizi wa mashindano haya ni nini? seems to me Wamisri wanataka wawaweke sawa ngozi nyeusi kuhusu Nile na ujumbe upo wazi.

    BTW, Stars isitegemee kushinda hapo maana Wamisri wanajulikana for unsportsmanlike behaviour.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, Said Maulid bado yumo au ni macho yangu?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tayari kamoja ..upuzi mtupu..ngoja niendelee kufanya mambo mengine ya maana..
     
  10. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tayari tumeshapigwa bao
     
  11. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    2 hizo
     
  12. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    2nil
     
  13. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo lazima watu wachezee kiganja.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DUh washatuchapa tatu sasa hahahahahahahahaahahahah
     
  15. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatu Mtungi!!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mh wanacheza kama wapo mazoezini jamani hii timu yetu vipi?
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sie nadhani ni watalii tuuu
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    natengua maoni yangu pale juu
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tunaonekana tumechoka mnoooo, msikilize comentator wa kiarabu anakupa haluaaaaaaa haluaaaaaaaaa
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    timu haina ushirikiano kabisa...kipa wa egypt hajadaka hata mara moja
     
Loading...