Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombati za CHADEMA mpaka siku ya harusi ; safi sana jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 5, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    MAMBO YA TAI YAMEPITWA NA WAKATI NYIE MABRONZO ONA NDOA ILIVYOONDOKA SIMPLE WATU WASHAANZA KULA TUNDA KILA HALALI UITAJI UENDE PARADISE
    KILA LAKHERI

    [​IMG]
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ndo maana yake
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    HAPA BINTI ANAMWAMBIA NTAKUFA NA WEWE CHADEMA MPAKA MWISHO WA UHAI WANGU HNY ILA WALE VIDOSSHO WA VITIMAALUM
    NISIONE MSG ZAO OVYO PLS
    [​IMG]
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    CHAIRMAN NAE ALIKUWEPO
    [​IMG]
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    MZEE WA UBUNGO NAE ALIKUWEPO ILA ALIKUJA NA RANGI YA KIVYAKE SIO BLACK KAMA WENZIE
    [​IMG]
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    HUYU JAMAA ANAWAKABIDHI WENZIE VYETI VYA NDOA LAKINI NDOA YAKE WADAU WANASEMA BADO INAPUMUA ICU SASA TUANGALIE JAMANI NA WANAOTUGAIA VYETI [​IMG]MSIJE BEBA SHIDA ZAO MKHAMISHIA KWENU
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Back again Malaria Sugu, teh teh teh
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    KUSHOTO MBUNGE WA VITI MAALUM MTRAJIWA 2015
    MAMA G LEMA NAE ALIKUWEPO NA MUMEWE

    [​IMG]
     
  10. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kweli nimeipenda hii
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    asante kwa kunisaidia kutoa mada
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ngongo akiwaona hawa watu,........ sijui aiseeee!
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    John Heche mbona yuko kivingine? au ni macho yangu, siye?!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wanachedema kama kweli mnaamua hivi hakika yaani maisha kwa kila mtanzania yanaanzia kwenye familia zetu kabla ya kusubiri mh silaa kuingia madarakani 2015..na tusisubiri jamani tupate laki 4 za suti za paradise ama mareado
    laki 4 unapata kombati za chadema 15 wewe wasaidizi wako na wale wanaume wanaokuwepo kwenye usimamizi sijui mnawaitje imagine yaani hata mkitaka kuachana mkiangalia makombati ya chama mnarudiana fasta ..mh chairman naomba siku moja chadema tuanzishe duka la kombati zetu na ikiwezekana tufanye show ya wanamitindo siku moja tuweke makombati yetu mpwa uongo utatusaidia wengine kutorudi kiraracha mapema tukilia maisha maghumu
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Pdidy ... hii harusi ni wapi ime[FONT=&quot]f[/FONT]anyika ndugu yangu ... tujuze pia hawa maharusi ni kina nani

    au una hangover
     
  16. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mdau ungetueleza huyo bwana harusi ni nani (kwajina na kazi)?
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    nimeileta muifanyie kazi sio tu kuipenda tuachane na manguo ya magharibi kombati mola la haja linatosha kuvuta tunda la milele maishan mwako tuwe wabunifu jamani sio tunadai maisha maghumu harusi mnagarami kweliii haya
    chadema na sera ndoa za bei nafuu kazi kwako
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni nani huyo alioa? Ndoa imefanyika serikalini naona bendera ya Tanzania pembeni
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    akutumie kadi ya chama ama??mkuu nimetuma ombi kwa mhusika naona not richabo subiri akitoka fungate mpwa ni vigezo na masharti vinafanya kutokuwepo majina yao bila ruksa kila la kheri na wewe ukioa kwa style hii ni pm picha zako
    ila kama utaitaji mishono na design plse pm fasta ama tuma denismandia@yahoo .com kwa ujasiriamali zaidi
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona ya israel kule kanisani uzioni??amesahau kuweka ya chadema walisema tumechelewa kutuma maombi
     
Loading...