Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombani na Lissu Live on Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndebile, Nov 16, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Celina anatetemeka hadi nondo zote alizoziandaa hazisomeki! Hebu angalia mwenyewe
     
  2. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Tundu Lissu anajaribu kutufafanulia ni kwanini CHADEMA kimekuwa na msimamo huu walionao dhidi ya Muswada wa Katiba Mpya.

     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanene kinaga ubaga msitakabali wa nchi hii kwa sasa na baadaye
     
  4. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi cpendi sana wa2 wabinafsi yani huyu mama yeye anangalia maslahi ya chama c wananchi kabisa
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na Kombani yeye kasema nini?
     
  6. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    niangalie wapi mi nipo kwenye bas bana.!!! We sema nini hasa kinaendelea hapo...
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaman wengne umeme hakuna tuelezeni vizuri
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Shusha maelezo mkuu wengine tuko mbali na runinga. Mama wa kutumwa anasemaje?
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu, wengine tuko ughaibuni tv yetu ni JF jitahidini kutuwekea hapa yanayoendelea live.
     
  10. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    huyo kombani mbona sio saizi ya lisu....sana sana hapo atajiuma na kuijadili chadema badala ya mswaada
     
  11. std7

    std7 JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Kombani maji yako shingoni nafikiri anajuta kushiriki tuongee asubuhi.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    kuna point gani za maana anaongea hapo
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu, wengine tuko ughaibuni tv yetu ni JF jitahidini kutuwekea hapa yanayoendelea live.
     
  14. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli wapendwa ukiamua kutoa thread ambao inahusu mjadala kwenye tv jitahidi kutoa update maana sio wote wenye access ya tv wakati huo.. hizi habari nusunusu sio nzuri ..ingawa sinatupa awareness tu
     
  15. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani sie wengine tupo huku Tanzagiza mliopo Tanzania tujuzeni vizuri tafadhali:focus:
     
  16. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata ungekuwa bongo no umeme kama huna genereta sahau star tv
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Labda ndio maana wakaweka huo mjadala mida hii ambayo hakuna umeme ili watu wengi wasiuone, loh magamba wana akili sana vinginevyo Celina asingekubali kuja hapo
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtoa maada ni hopeless kwa nini hauleti update za mjadala
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nimegundua kuna watu huwa wanataka kuwa wa kwanza kuleta mada fulani bila kuja na details
    Usikute na yeye kaambiwa
     
  20. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kombani anasema serikali ilipewa ruhusa na kamati kufanya mabadiliko wakati yeye Tundu Lissu yupo Tarime kwa iyo atakua hana taarifa kama mjumbe wa kamati. Lissu anamwambie aonyeshe hansard iliyowapa ruhusa naona bibi Kombani ameishia kujichekesha tu
     
Loading...