Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komba, ulijuaje Nyerere atakufa hadi utunge nyimbo za maombolezo yake??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Mar 16, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka ilikuwa mida ya saa nne pale shuleni, tulikuwa tunajiandaa kwenda kunywa uji. Mara tukatangaziwa baba wa taifa ameaga dunia.

    Hapo hapo tukaanza kusikia nyimbo za Komba. Alikuwa ameshatoa album.

    Je, hiyo album aliitunga muda gani na alijuaje atakufa?

    Kama wimbo wa haraka kukamilika unachukua hata wiki tatu, je, album itachukua mda gani?

    Naomba Komba unifafanulie,hasa naomba ule wimbo uliobeba jina la album. (taifa lahuzunika pamoja twasema kwaheli..kwaheri baba..Mwalimu Nyerere).
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komba ni msanii na ukiwa msanii unatakiwa kuwa mbunifu, mbona inasemekana keshatunga nyimbo za waheshimiwa wote wanaougua bado uzinduzi tu!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkapa alimwambia!!
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii inanifanya nianze kufikiri kwamba wahusika ni wengi sana. Alijuaje kwamba atakufa? Kama alijua nani alimwambia? Masaa na kutunga albamu iliyorindima nyimbo kali? Katika lugha yetu tuna msemo usemao, "Kicheko kiko tumboni." Naweza kusema kwamba kilio kipo tumboni. Wata wanaonekana wanalia lakini kumbe wanafurahi ndani ya mioyo yao. Siku yaja.
     
  5. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mm nachoka sasa loh.
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Haihitaji kuumiza kichwa...Alitumwa,akatii !
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani inachukua muda gani kutunga wimbo? kwa mtunzi wa ukweli masaa 4 yanatosha kabisa mbona kuna wasanii wa ubongo wa fuleva huwa wanatungia nyimbo studio na kurecord siku hiyo hiyo
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hujui mambo ya muziki kaa kimya...nyimbo gani unaweza kutunga masaa 4??
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mbona Bob Marley keshatunga nyimbo za kumuombolezea Mandela? Acheni umbeya wenu nyie.....
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Na wale watoto waliokuwa wanaimba wakilia'mwalimu umeondoka...' Walifanya shooting muda gani?
    Kuna uvumi kipindi hicho kwamba Mwalimu alikufa ,wakakaa kimya,tukatangaziwa baadae hali ya baba wa Taifa ni mbaya,huku wakijipanga,
    then mzee mzima BWM ndio akapata muda muafaka wa kutoa ' breaking news' kwamba Mwl hayuko tena!!!
     
  11. t

    tweve JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuitetea ccm lazima uwe na akili ya maiti
     
  12. t

    tweve JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MKAPA ALIMUAMBIA KOMBA ATUNGE NYIMBO NA KUFANYA SHOOTING KABISA MAANA ALIJUA ALICHOMFANYA BABA WA TAIFA.NA ALIMHAKIKISHIA KUWA ALBAM ATAIUZA SANA.NDO MAANA BAADA YA KIFO CHA jkn ilichukua muda wa saa 1 tu nyimbo zikaanza kuimbwa.




    KUITETEA CCM LAZIMA UWE NA AKILI YA MAITI
     
  13. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sinema kali sana ilichezwa na BWM.
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    wakuu zile nyimbe ni kama pambio tu,hata hivo ukiangalia amebadili tu nyimbo za pambio,kwahiyo ilikuwa copy & paste ila changes zilikuwa kidogo
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii kali.
     
  16. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We ni tiss makumrmuuwa baba mtajuta
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe hufi?
     
  18. nanchi

    nanchi Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kufa tutakufa ila ni binadam gani mwenye uwezo wa kutabiri kifo cha mtu na kuanza kumtungia nyimbo?ccm ni watu hatari katika taifa hili mdogo wangu.wametuulia bb yetu wa taifa hawa makila,wametuulia watu wengi sana wazalendo,kama hawa walio vitandani leo kwa kulishwa sumu.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,756
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Tunazungumzia nyimbo zakutosha kutengeneza albamu ambapo katika kundi la kwaya lazima kila member aukariri vizuri ndipo waurekodi studio
     
  20. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiulo swali nakumbuka tuliulizana sana kipindi kile cha msiba lkn hatukupata majibu ya uhakika.naona kama vile sasa hivi ndo majibu yanaanza kujileta taratibu
     
Loading...