Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komba ndani ya monduli,muda huu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzizi dawa, Mar 26, 2012.

  1. m

    mzizi dawa Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abari zakuaminika toka mtoa abari wangu,kwamba aijafaamika bado kua MUESHIMIWA KOMBA amefuata nini kwa mbunge wa Monduli,MUESHIMIWA KOMBA ameonekana akiwa na usafiri wa gari aina ya Costa,akiwa yeye na derevatu,akiulizia kwa mbunge wa monduli.makamanda mlio neru tuwe makini na uyu mtu pia abari ziwafikie maafisa watakukuru sababu aiwezekani komba asafiri na costa,izo nimbinu zakupoteza maafisa watakukuru malengo.
     
  2. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amefuata hela za rushwa aje kugawa arumeru
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi bado yupo Arumeru, mimi nilidhani wameshakata tamaa wakarudi.
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ameenda kutafuta Vibwagizo vya kuimba Arumeru kwa EL kama CCM kitashinda.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Vip kashapona mguu?
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aise nilimuona juzi airport mguu wake hauko vizuri.. Ndo yale mamabo ya ma.g.mba kulogana au? Maskini mzee wa watu si ahamie cdm
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba presha inapanda, presha inashuka.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    heh heh umenidhekesha sana na vibwagizo vyenyewe ni ''mamvi nambari wani wee'' halafu anasinzia kidogo akiamuka ''mamvi presidaa ajae'' anasinzia tena
     
Loading...