Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komba na Sendeka wanapiga soga thn wanapiga makofi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 21, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akiangalia Star Tv wanaonekana Olesendeka na Komba wanagonga story nyuma ya mchanguaji Nimrodi Mkono wakatonywa wakajikausha thn wageuka na kupiga makofi kwa kitu wasichokuwa na uhakika nacho. Komba ndo kageuka kabisaaa anamwangalia Olesendeka badala ya kuangalia kiti cha spika.

    Concern

    Hivi bungeni ni kwa kupiga soga na umbea?
    Makofi ya nini?
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Haya makimba ndio janga la taifa!
     
  3. damper

    damper Senior Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli mi binafsi napata shida sana kusikiliza kikao hiki cha bunge kupitia star tv, kwani haya makofi ya waheshimiwa yanavuruga sana usikivu mzuri. Sijui utaratibu wa kupiga makofi uko vipi, kwani naona wanapiga kwa kila neno hata liweje, wasiokubali wanapiga makofi, wanaokubali wanapiga makofi, sijui maana yake nn. Ukweli sisi wasikilizaji tunapata shida sana.
     
Loading...